Matrix TriDeci.com - 3% daily - PZ, STP, Ego, LR, PM

Status
Not open for further replies.
tranh thủ buổi trưa lẻn vào màng up phát cho chủ thớt :D

chủ thớt cho cái YM cho dễ nói chuyện nầu :binhsua14:

Thanh toán đầu tiên :

Date: 2/15/2013 8:04 AM

Batch: 131683083
From Account: U4558692 (gxsys)
Amount: $3.55
Memo: TriDeci cashout

Thank you.

Date: 2/15/2013 8:10 AM
Batch: 131683633
From Account: U4558692 (gxsys)
Amount: $4.06
Memo: TriDeci cashout

Thank you.

Tính từ thời điểm hiện tại có thể dep PZ, STP, Ego và rút LR, PM vì mình dep 100% là PZ
Còn về lâu về dài thì mình không dám chắc.

Min rút tiền là 1$ , thời gian request là 12-16h

1. Bảng trên có phải các Plan đầu tư: 10$ lãi 2%; 30$ lãi 2,5% ; 100$ lãi 3% (không nâng cấp hay phải nâng cấp)?

2. Đã ref người khác rồi vậy có thay đổi upline được không? Tớ muốn ref dưới link cậu thì sao? Tớ chưa đầu tư.

1. Bảng trên có phải các Plan đầu tư: 10$ lãi 2%; 30$ lãi 2,5% ; 100$ lãi 3% (không nâng cấp hay phải nâng cấp)?

2. Đã ref người khác rồi vậy có thay đổi upline được không? Tớ muốn ref dưới link cậu thì sao? Tớ chưa đầu tư.

éo pải đâu bạn,bạn pải nâng cấp mới dc 3%/day k thì chỉ 2% thôi

1. Bảng trên là Plan đầu tư và các chế độ Bonus đó bạn à. Nhưng mình upgrade lên Bronze ( 10$ ) vẫn được hưởng lãi 3% ngày.
2. Theo mình được biết thì không thể change Sponsor thì phải. Nhưng cậu có thể ref lại nick khác và đầu tư. TKS

Chủ thread chỉ nói thế này:

Để nhận đc các khoản tiền trong matrix bạn phải nâng cấp lên các gói:

* Gói 1- Giá $9,99 ( Thời hạn 30 ngày) Nâng cấp tài khoản lên ACTIVE: Sẽ nhận được các khoản hoa hồng và bonus ở 3 cấp độ đầu trong Matrix.
* Gói 2- Giá $29,99 ( Thời hạn 30 ngày) Nâng cấp tài khoản lên PLUS: Sẽ nhận được các khoản hoa hồng và bonus ở 4 cấp độ đầu trong Matrix.
* Gói 3- Giá $99,95 ( Thời hạn 30 ngày) Nâng cấp tài khoản lên PREMIUM : Sẽ nhận được các khoản hoa hồng và bonus ở 5 cấp độ đầu trong Matrix.
* Gói 4- Giá $299,99 ( Thời hạn 30 ngày) Nâng cấp tài khoản lên PROFESSIONAL: Sẽ nhận được các khoản hoa hồng và bonus ở 6 cấp độ đầu trong Matrix.
* Gói 5- Giá $999,99 ( Thời hạn 30 ngày) Nâng cấp tài khoản lên ELITE: Sẽ nhận được các khoản hoa hồng và bonus ở 7 cấp độ đầu trong Matrix.

Không đề cập đến việc nâng cấp để có lãi 3%. Nếu nâng cấp thì mức nâng cấp mà có lãi 3% là bao nhiêu/tháng

Mong các cậu đã có thực tế chỉ giáo dùm trước khi tớ deposit.

Date: 2/15/2013 10:04 AM
Batch: 131697577
Sent To: U6882350 (Mr. Hung)
Amount: $4.94
Memo: RB hungpp upgrade 10$+ mua 150$ unit

Thank you.

- - - Updated - - -

Chủ thread chỉ nói thế này:

Để nhận đc các khoản tiền trong matrix bạn phải nâng cấp lên các gói:

* Gói 1- Giá $9,99 ( Thời hạn 30 ngày) Nâng cấp tài khoản lên ACTIVE: Sẽ nhận được các khoản hoa hồng và bonus ở 3 cấp độ đầu trong Matrix.
* Gói 2- Giá $29,99 ( Thời hạn 30 ngày) Nâng cấp tài khoản lên PLUS: Sẽ nhận được các khoản hoa hồng và bonus ở 4 cấp độ đầu trong Matrix.
* Gói 3- Giá $99,95 ( Thời hạn 30 ngày) Nâng cấp tài khoản lên PREMIUM : Sẽ nhận được các khoản hoa hồng và bonus ở 5 cấp độ đầu trong Matrix.
* Gói 4- Giá $299,99 ( Thời hạn 30 ngày) Nâng cấp tài khoản lên PROFESSIONAL: Sẽ nhận được các khoản hoa hồng và bonus ở 6 cấp độ đầu trong Matrix.
* Gói 5- Giá $999,99 ( Thời hạn 30 ngày) Nâng cấp tài khoản lên ELITE: Sẽ nhận được các khoản hoa hồng và bonus ở 7 cấp độ đầu trong Matrix.

Không đề cập đến việc nâng cấp để có lãi 3%. Nếu nâng cấp thì mức nâng cấp mà có lãi 3% là bao nhiêu/tháng

Mong các cậu đã có thực tế chỉ giáo dùm trước khi tớ deposit.

Đúng là theo Rule thì việc trả lãi hàng ngày như tài liệu mình cung cấp. Nhưng ngày hôm qua sau khi view Ads xong thì mình thấy lãi được hưởng 3% ngày. Và mình có trao đổi với ref vinaphone1 ( chưa nâng cấp ) thì cậu ấy chỉ nhận được 2% ngày. Nên mình suy ra là chỉ có nâng cấp mới được hưởng 3% ngày. Chính sách này hơi khác với Rule một chút nhưng theo mình thì là có lợi chứ không ảnh hưởng gì đến thu nhập anh em cả.

Cùng 1 IP mà reg 2 nick có bị ban không?

- - - Updated - - -

Cùng 1 IP mà reg 2 nick có bị ban không? Tớ chơi nhiều nên sợ.

Nâng cấp bao nhiu mỗi tháng vậy???

Có nhiều level để nâng cấp cậu à : 10$ , 30$, 100$, 300$, 1000$

- - - Updated - - -

Cùng 1 IP mà reg 2 nick có bị ban không?

- - - Updated - - -

Cùng 1 IP mà reg 2 nick có bị ban không? Tớ chơi nhiều nên sợ.

Theo mình nên ref 2 nick trên 2 IP và 2 trình duyệt. Cẩn thận vẫn hơn.

Các bạn ref mình nếu upgrade + purchase unit share thì cho mình xin username + số LR trên Topic để mình dễ RB nhé.
P/S : RCB 100% upgarde + purchase unit share
Thanks

Theo mình nên ref 2 nick trên 2 IP và 2 trình duyệt. Cẩn thận vẫn hơn.[/QUOTE]

tớ muốn thay đổi reg dưới link của cậu nhưng lở reg dưới link người khác nhưng chưa đầu tư. Tớ không phải chơi 2 nick

tớ muốn thay đổi reg dưới link của cậu nhưng lở reg dưới link người khác nhưng chưa đầu tư. Tớ không phải chơi 2 nick

Mình hiểu ý rồi. Theo mình nên thay đổi username + mail + email PZ + LR thì không sao. Chắc cậu dùng Ip tĩnh.
Nói chung là thay đổi tất cả info.
TKS.

Mình hiểu ý rồi. Theo mình nên thay đổi username + mail + email PZ + LR thì không sao. Chắc cậu dùng Ip tĩnh.
Nói chung là thay đổi tất cả info.
TKS.

Tớ không biết IP động hay tĩnh, tớ dùng laptop wifi của internet máy nhà. Cái nick kia mình bỏ không không dùng tới là được chứ gì.

Tớ không biết IP động hay tĩnh, tớ dùng laptop wifi của internet máy nhà. Cái nick kia mình bỏ không không dùng tới là được chứ gì.

Theo mình nghĩ là ok. Nhưng cẩn thận hơn thì khi lập nick mới bạn nên thay đổi username, email, LR, PZ.
TKS.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week