Triệt phá web đen của nhiều sinh viên

Fu..k
sao mà bọn pc50 nó điều tra ra nhỉ các bác,
em định làm 1 web đây,
có gì cần chú ý, các bác nhắc nhở em với nào

ko có cách nào thoát được đâu bác, trừ khi ko xài các mạng vnpt, viettel, fpt,....và các mạng khác của VN, trừ mạng nhện ra là bác được xài thoải mái để làm web đen nhé, chưa kể đến tài khoản nhận tiền quảng cáo ai sẽ đứng tên, thích chưa :D :D

căt ip VN rồi có đc xem là luu truyên văn hoá phảm đồ truỵ không nhỉ

căt ip VN rồi có đc xem là luu truyên văn hoá phảm đồ truỵ không nhỉ
vẫn bị thì phải nếu bác vẫn ở trên nc VN =))
chỉ là chặn IP Vn r thì bọn nó ko tìm ra để trảm thôi :D bọn C50 cũng k rãnh đến mức fake IP đi tìm =))

Con đường làm giàu cho người VN mà cắt họng thế kia @@!
thì giàu éo nổi j dc chứ
lây tiền của bọn nước ngoài mà ... liên quan j đến các bác VN đâu mà phải bắt thế nhỉ

thời buổi bây giờ các ông to còn đi du lịch hàng khắp nơi nữa là

đã mạo hiểm làm web đen mà thu về ít thế ko bik

khuyên mấy bạn là không nên chơi với 3x có ngày cũng vô tù chứ ko phải chơi , lâu lâu bên c50 có chỉ thỉ điều tra bắt 1 số web để cho sếp thưởng thì nó nhắm mấy web no đang theo dõi nó bắt thôi , cứ tà tà thì e nào cũng bị tóm trừ khi là không sông ở VN còn sông ở VN kiểu gì cũng bị bác kể cả dùng VPS hay VPN hay SSH đều bị hết

khuyên mấy bạn là không nên chơi với 3x có ngày cũng vô tù chứ ko phải chơi , lâu lâu bên c50 có chỉ thỉ điều tra bắt 1 số web để cho sếp thưởng thì nó nhắm mấy web no đang theo dõi nó bắt thôi , cứ tà tà thì e nào cũng bị tóm trừ khi là không sông ở VN còn sông ở VN kiểu gì cũng bị bác kể cả dùng VPS hay VPN hay SSH đều bị hết
Cũng là cái sở thích của mấy a C50 hay xem trang nào càng fim hay thì rồi cũng die sớm thôi :v

Trung tá Ngô Minh Quang, Đội trưởng Đội thương mại điện tử, phòng Cảnh sát phòng chống tội phạm công nghệ cao cho biết hiện có đến 80% thanh niên Việt Nam xem web sex.

mình thuộc 20% còn lại rồi.

có trang hoạt động từ 2012 tới giờ, chắc site đó hay nên mấy anh công an điều tra còn mải mê thưởng thức quên mất nhiệm vụ :D

làm giàu thì có nhiều cách chứ đâu phải dùng web đen mới giàu được... nếu tiền kiếm từ web đen có mang lại dc nhiều đi chăng nữa thì khi xài nó cũng cảm thấy đen đúa quá.

mình có để gần chục phim trên đt.. mình ẩn app vs dùng app khóa video rồi .. ko biết có bị làm thao ko :confused: .. xem chưa hết nên ko thể xóa đc :eek:

:p nói thật cho các biết naỳ. cái mạng các bác đang dùng cũng bị kiểm xoát đấy. muốn ngon thì phải dùng con router thật ngon vào. tầm 2k $ ấy, nó mã hoá chút.
bằng không thì làm ở quán cofe, thay đổi địa chỉ liên tục.đừng dùng mấy cái lih tinh như VPN, VPS, SHOCK làm gì cho tốn time, chúng nó biết hết
Bọn c50 nó có công cụ đó, chứ nó hok phải cao siêu gì đâu :D
Trong số mấy ảnh c50 đều là admin của nhiều web se.x đó :p

Trung tá Ngô Minh Quang, Đội trưởng Đội thương mại điện tử, phòng Cảnh sát phòng chống tội phạm công nghệ cao cho biết hiện có đến 80% thanh niên Việt Nam xem web sex.

mình thuộc 20% còn lại rồi.
bất lực à thím :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week