Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
Sau anh 6 1 ngày nhưng anh 6 còn dep thêm vào chưa ra :D. Còn em thì ra rồi đang đợi gom lãi thành 100$ rút 1 cục :rolleyes:
Chúc mừng bác nhé . cứ rút từ từ thui em còn rút vợi;). Ad kỉ niệm ngày đầu chịch vợ rồi nên chắc sẽ pay chậm

Chúc mừng bác nhé . cứ rút từ từ thui em còn rút vợi;). Ad kỉ niệm ngày đầu chịch vợ rồi nên chắc sẽ pay chậm

nếu mà chỉ tái theo cái % repurchase của site thì 10 ngày là vốn về hết ấy mà (đấy là do site lỗi lên lỗi xuống chứ ban đầu em tính là dưới 1 tuần là xong). Giờ thì các gói mua ban đầu hết hạn cả rồi nên tiền giờ tăng chậm lắm :D. Nếu may mắn thì đến cuối giờ server hôm thứ 6 đủ 100$ lãi. Không thì phải đợi đến thứ 2 tuần sau :rolleyes:

rút 2 hôm tiền chưa về, 1 lệnh 100$ báo paid nhưng paypal không có. Hoang mang style

Theo Fb thằng Ray đang đi tuần trăng mật, các thằng khác đang nâng cấp sẻrver nên ko ai trả lời các thắc măc trên FB. :). Em thấy bọn dâu Tây nó vẫn nhận được tiền, thành viên cũng đang tăng mạnh nên chưa phải lúc bọn nó scam đâu. Scam lúc này lãi ko nhiều. :rolleyes: nên số tiền mà bác bị paid lỗi cứ ngày nào cũng message cho thằng Admin Ray Scott để nó chú ý mà kiểm tra lại xem. Còn tiền mới request thì cũng nên đợi thêm đến cuối tuần:)

Theo Fb thằng Ray đang đi tuần trăng mật, các thằng khác đang nâng cấp sẻrver nên ko ai trả lời các thắc măc trên FB. :). Em thấy bọn dâu Tây nó vẫn nhận được tiền, thành viên cũng đang tăng mạnh nên chưa phải lúc bọn nó scam đâu. Scam lúc này lãi ko nhiều. :rolleyes: nên số tiền mà bác bị paid lỗi cứ ngày nào cũng message cho thằng Admin Ray Scott để nó chú ý mà kiểm tra lại xem. Còn tiền mới request thì cũng nên đợi thêm đến cuối tuần:)
vâng, cay thật bác ạ. 100$ của em chứ có ít đâu. Đen vãi ^^.

vâng, cay thật bác ạ. 100$ của em chứ có ít đâu. Đen vãi ^^.

Khi nó nâng cấp server hay bị lỗi kiểu này lắm. Em thấy ngoài bác ra cũng có vài bác dâu Tây trên đấy kêu về vụ báo paid mà không nhận được tiền cả PP lẫn PZ. :) (Theo nó bảo khả năng trong tuần này, đầu tuần sau sẽ nâng cấp xong server mới). Cũng vì nó đang nâng cấp nên em chẳng rút xu nào cả. Cứ để tiền lãi trong đấy nó chạy đến cuối tuần đủ 100$ mới rút. Vừa tránh được lỗi, vừa tiết kiệm được fee PP :)

Update from the Big Boss - Ray Scott

Good Morning everyone,
It is currently 7:18 am here in Cancun Mexico. I will be back tomorrow evening. I am aware payouts were not done yesterday do to Mr. Troy Fobbs engagement. As I am away he will be handling the payouts as he has been. Please give him a break for this milestone in his life. Payouts will go back to normal today. I wanted to give you guys a quick update on that. BTW start your morning in congratulating Troy on engagement. Talk to everyone later.

Update from the Big Boss - Ray Scott

Good Morning everyone,
It is currently 7:18 am here in Cancun Mexico. I will be back tomorrow evening. I am aware payouts were not done yesterday do to Mr. Troy Fobbs engagement. As I am away he will be handling the payouts as he has been. Please give him a break for this milestone in his life. Payouts will go back to normal today. I wanted to give you guys a quick update on that. BTW start your morning in congratulating Troy on engagement. Talk to everyone later.

Dịch hộ update từ admin nhé. Có 2 anh admin chính thì 1 anh Ray mai mới đi kỉ niệm ngày cưới về còn anh Troy thì đang làm lễ đính hôn nên các payout sẽ bị pending đến ngày mai mới được giải quyết. Tóm lại là cả 2 đang đi chơi hoặc bận việc riêng nên ko ai ngồi nhà trả tiền cả =))

cả 2 thằng đều liên quan đến việc cưới xin cùng 1 thời điểm :mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week