Trò chơi mắt dậy nhất việt nam

Ko phải ai cũng ngồi ôm máy tính jui xem sex như bạn đâu mà suy bụng ta ra bụng người .spammer ạ
dạo trước còn làm bên BCH liên chi đoàn. Tổ chức mấy trò gặm táo này là quá bình thường và trò này chắc trường nào cũng có rồi. Các bác chắc chả khi nào tham gia hoạt động đoàn rồi :0
Còn spam tính thời gian gia nhập rồi chia cho số bài thì chính bạn đang tự vả vào mồm mình khi nói ng khác đấy =))

Đã bảo mà, mấy cái trò này quá bình thường khi hoạt động tập thể rồi =.=
Chứ ai muốn đưa lên mạng,lên báo làm gì cho xã hội bình phẩm này nọ.
Ngồi uống nước chè với anh em thấy gái đi qua nói câu con này ngon mà đưa lên mặt báo chắc cũng bị chém chết quá =))
Dưới góc nhìn khác nhau thì thấy vấn đề nó sẽ khác nhau ;)
Các báo bây giờ rảnh việc, đưa tin lá cải câu view nhàm quá rồi
Ôi (theo báo 24h) thật là vkl (very kool)=))

HAHA, có trò mới cho lớp e rồi :)), chắc cột dài xuống dưới nữa cho khác người :binhsua112:

Buồn thay cho 1 sinh viên đại học. lại còn là BCH liên chi đoàn. đến 1 tý tiếng ăn căn bản cũng không biết.
gặp khác nước ngoài chắc câm luôn. chắc bị dạy mấy trò kiểu này nhiều jui nên trong đầu chỉ nghĩ mấy trò như thê này.
đúng nó bình thường. chẳng là j cả so với ai. so với người việt nam nó còn là bình thường ko? sao ko tổ chức mấy trò như bọn nhật. cũng bình thường
bây giờ mới phát hiện vì sao có câu. Tự hào là người việt nam. chắc nói sự thật thì bị coi phản động

dạo trước còn làm bên BCH liên chi đoàn. Tổ chức mấy trò gặm táo này là quá bình thường và trò này chắc trường nào cũng có rồi. Các bác chắc chả khi nào tham gia hoạt động đoàn rồi :0
Còn spam tính thời gian gia nhập rồi chia cho số bài thì chính bạn đang tự vả vào mồm mình khi nói ng khác đấy =))

đoàn đội mệt người, toàn cái trò vô bổ, giao lưu bạn bè sướng hơn

Vui quá nhỉ, gặp ta nghe phổ biến trò chơi xong, ta đi về 1 nước, đứa nào ghét thì ghét :)) . Chơi vô duyên vừa thôi, sao ko chơi oánh bài cởi áo lun đi =)))
ta khoái trò này, hum nèo chú cháu mình chơi hé =))

Toàn bọn trơ chẽn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week