(TRÒ CHUYỆN ĐỜI TÔI) Thời sinh viên.

cùg cảm nhận bk với bác. e học bktphcm mà muốn nổ tug luôn, bk dạy chán ngắt buồn ngủ khó hiểu, có lẽ e nên tim hiểu mmo ngành nào tốt chút chứ học bk nản vl.

Bách khoa cũng chán, nhưng mà trai bách khoa cũng bảnh lắm bác. Giờ ko biết sao chứ ngày xua em là em hãnh diện lắm. Tán gái cũng sướng. Mấy bác tán gái bằng tin nhắn. Em tán bằng cả một website, mấy bác đơn giản là thức dậy và gọi nàng mỗi sáng. Còn em chơi nguyên ứng dụng gọi ẻm dậy mỗi ngày kèm những lời chúc.

Máy em ý hư mấy bác đưa ra thợ sửa dùm còn em sửa tại chỗ lại còn chỉ bày mọi lúc. Mấy bác đi sửa máy cho em ý mất tiền còn em ko mất còn đc ăn cơm free nữa. Hehe

Kể chuyện "em nghe" tiếp đi bạn :p

Cái vụ viết theme cho máy s40 làm em tán lần đổ 2 nanf đấy. Ôi đệt, xinh vl. Rất tiếc ko thể yêu 1 lúc 2 nàng.

Cái vụ viết theme cho máy s40 làm em tán lần đổ 2 nanf đấy. Ôi đệt, xinh vl. Rất tiếc ko thể yêu 1 lúc 2 nàng.
Ngày chẳn thì em này, ngày lẻ thì em kia :D

Bạn theo ùg rồi sẽ biết. Thăng nào đói là đói,mạt rệt luôn. Còn thăng nào ngon quá dễ dính c50 lắm. Em chỉ thuộc dạng tận đáy của ug. Chỉ có điều hơn là đc chỉ bảo của nhiều pro bên cũng có tý thành tích thôi. Còn số tiền kiếm đc thì mình nói cũng ko ích gì.

Em chuẩn bị theo vết xe đổ của bác đây :D
Em chơi UG từ 4 năm trước đến giờ vẫn newbie :confused:

Em chuẩn bị theo vết xe đổ của bác đây :D
Em chơi UG từ 4 năm trước đến giờ vẫn newbie :confused:
UG thìc chỉ có chiêu ăn lẹ chuồn nhanhHo thôi. Hoặc sell c.c. Nghe đồn bọn làm cùng mình hồi trước bây giờ có bác Lâm Xung thu nhập ngày vài trăm triệu đấy. Ông ấy mua shop rồi bán c.c cho bạn nước ngoài. Thấy bảo ăn lắm, mà cha ấy chỉ bán cho nước ngoài nên ăn ngon mấy năm nay. Nếu cậu chơi ug chắc biết rum cậu ấy. Cậu trước là admin trang VietdarkFamily ấy.

UG thìc chỉ có chiêu ăn lẹ chuồn nhanhHo thôi. Hoặc sell c.c. Nghe đồn bọn làm cùng mình hồi trước bây giờ có bác Lâm Xung thu nhập ngày vài trăm triệu đấy. Ông ấy mua shop rồi bán c.c cho bạn nước ngoài. Thấy bảo ăn lắm, mà cha ấy chỉ bán cho nước ngoài nên ăn ngon mấy năm nay. Nếu cậu chơi ug chắc biết rum cậu ấy. Cậu trước là admin trang VietdarkFamily ấy.
mình k pk c.c là cái gì. cậu giải thích hộ với!

em có nghe thôi chứ em k biết anh à :confused:
cuộc đời em nó gắn với bé yêu rồi :(

em có nghe thôi chứ em k biết anh à :confused:
cuộc đời em nó gắn với bé yêu rồi :(
MMO & UG thực chất cũng gần giống nhau thôi. Cách làm có khác. MMO làm lâu hơn, bền hơn. ít vi phạm còn UG thì khác. Tham gia đã đc coi là vi phạm rồi.

Giống như các khuyến mãi của các công ty lớn vậy. Ví dụ như cách đây 2 năm Amazon tặng Gift code tới 200$ khi khách hàng là sinh viên Hoa Kì (phải có thẻ sinh viên). C.C.V. Bên MMO thì đi nhờ vả, nhờ người này nọ khi có ace ở bên đó. Nhưng thực chất có đc bao nhiêu. Trong khi đó thì bên UG họ fake thẻ mạnh tay. C.C.V thì dân UG có mà vứt ko hết. Họ vẫn ăn đều ngày vài ngàn $ đó thôi. Còn bên MMO thì cũng chả đc là bao.

Nhừng nói qua cũng nói lại. Bên MMO bán những thứ họ làm ra rất đc giá (hàng sạch). Trong khi UG bán những gì họ làm ra với giá dưới đất. Nhiều quá đôi khi hàng cũng chả bán đc.

Nói chung với cả 2 nghề này. Quan trọng nhất là may mắn và một ít kiến thức. Có thằng làm cả dời ko ra. Có thằng học và làm 1 tháng thành đại gia.

MMO & UG thực chất cũng gần giống nhau thôi. Cách làm có khác. MMO làm lâu hơn, bền hơn. ít vi phạm còn UG thì khác. Tham gia đã đc coi là vi phạm rồi.

Giống như các khuyến mãi của các công ty lớn vậy. Ví dụ như cách đây 2 năm Amazon tặng Gift code tới 200$ khi khách hàng là sinh viên Hoa Kì (phải có thẻ sinh viên). C.C.V. Bên MMO thì đi nhờ vả, nhờ người này nọ khi có ace ở bên đó. Nhưng thực chất có đc bao nhiêu. Trong khi đó thì bên UG họ fake thẻ mạnh tay. C.C.V thì dân UG có mà vứt ko hết. Họ vẫn ăn đều ngày vài ngàn $ đó thôi. Còn bên MMO thì cũng chả đc là bao.

Nhừng nói qua cũng nói lại. Bên MMO bán những thứ họ làm ra rất đc giá (hàng sạch). Trong khi UG bán những gì họ làm ra với giá dưới đất. Nhiều quá đôi khi hàng cũng chả bán đc.

Nói chung với cả 2 nghề này. Quan trọng nhất là may mắn và một ít kiến thức. Có thằng làm cả dời ko ra. Có thằng học và làm 1 tháng thành đại gia.

chuẩn đấy bác. theo em nghĩ MMO thì đến 80% là lừa đảo + cheat hoặc ăn theo cấp dưới. chỉ có khoảng 20% thực sự gọi là làm việc trong sạch thôi :D

Tội nhất là mấy tên Newbie "ngây ngô" mới vào. lóng ngóng mãi 2 - 3 tháng cũng ko có đồng thu nhập nào. :rolleyes:

Hay. Chí lý, có lúc làm cũng được, có lúc đói meo, mò mẫm tùm lum. Bác thớt phán chuẩn:D

chuẩn đấy bác. theo em nghĩ MMO thì đến 80% là lừa đảo + cheat hoặc ăn theo cấp dưới. chỉ có khoảng 20% thực sự gọi là làm việc trong sạch thôi :D
Ăn sạch, lâu và vốn nhiều lắm. Mình chơi YTB ban đầu phải bỏ hơn 50 triệu để làm video. Sau đó mất thêm khá nhnhiều tiền để mua quảng cáo.kên chứ làm gì có reup vớ8 auto như mấy bác chơi.

Nhưng đó là kênh chính. Kênh phụ mình làm đủ trò.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom