Event Trợ giúp thành viên mới tham gia Forum

Status
Not open for further replies.
một evet thực sự ý nghĩa, hi vọng mình sẽ có thêm nhiều bài học bổ ích, thank !

Một ý tưởng rất có tâm, hy vọng sẽ được các mem ủng hộ thực hiện, tuy nhiên giải thưởng thấp quá, tôi xin góp 10$

Mình định viết 1 bài về thế giới MMO,ko mong nhận giải hay gì đó,chỉ muốn newbie có cái nhìn tổng quát nhất về MMO's World,vì bản thân mình cũng đi lên từ 1 newbie chưa lâu lắm,tròn 1 năm thôi,lúc mới tham gia còn khá mù mờ về nhiều thể loại,chỉ tính thời gian phân loại tất cả lĩnh vực và chọn cho mình 1 con đường để đi cũng mất rất nhiều thời gian do ko có ai phổ biến kiến thức cho mình,google cũng đc nhưng rất tốn time,vì mỗi lĩnh vực có rất nhiều ưu điểm,nhược điểm cũng như các website đáng tin cậy để chúng ta thử sức xem bản thân có phù hợp hay ko.

Event ý nghĩa nhưng đề nghị ad xem xét nâng giá giải thưởng lên để thu hút mem viết bài có chất lượng

Đề nghị mở thêm topic tài trợ để phần thưởng thêm phần hấp diêm :binhsua35:

Có nên bổ sung yêu cầu không được copy bài viết từ các nguồn không anh Shin, nếu chỉ tham khảo và viết lại thì ok. Nếu không cứ copy mỗi nơi 1 ít là thành bài viết hay rồi

event thì hay quá còn thưởng thế này liệu có ai muốn hd ko ad min ơi,các pro toàn giấu nghề cả,mong sẽ có nhìu pro dự thì và hd cùng nhau kiếm cơm thay cháo,tham gia cũng lâu mà cháo còn chả có ăn,chắc gà quá:binhsua50:

- - - Updated - - -

chắc pro cũng ko cần thưởng đâu,chỉ là đóng góp ko cho ae thui,mong có sự đóng góp pro đó

Mình thấy đa số các thể loại đều có hướng dẫn căn bản cho newbie ở mỗi box hết cả rồi,nên mấy ngày qua có vẻ ko sôi động lắm về bài dự thi,bởi vì các bài hướng dẫn đã cực kì chi tiết và đầy đủ,nếu viết thêm thì hơi thừa thải,và bắt người dự thi phải bới lông tìm vết thêm thắt cho bài viết của mình,cái này hơi khó,điển hình là PTC đã có 1 số bài hướng dẫn rất cặn kẽ.

Cám ơn các bạn đã cho ý kiến. Nay mình thay đổi Rules một ít:

• Có thể sử dụng lại ý các bài viết cũ của bạn nhưng phải cập nhật mới để phù hợp với hiện tại.
    • Phải để Links các bài viết bạn sử dụng ý trong bài dự thi để BQT kiểm tra.
  • Có thể sử dụng Link Ref trong bài viết:
    • Không được sử dụng quá nhiều và phải ẩn Links
Hãy cùng nhau giúp đỡ những thành viên mới tham gia để giúp mọi người kiếm được nhiều tiền hơn.

BQT MMO4ME
Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123