Trợ giúp về seo task

nguyenviet0

Newbie
Reactions
1
MR
0.091
Các tiền bối cho tui hỏi làm sao để đăng ký seo task với ạ. Tui đăng ký mà nó cứ IP hiện tại không đăng ký được. Hoặc nếu ai có web nào ngon thì chia sẻ tui với ạ (rút được về payeer thì càng tốt ạ). Cảm ơn các bác

Solution
Các tiền bối cho tui hỏi làm sao để đăng ký seo task với ạ. Tui đăng ký mà nó cứ IP hiện tại không đăng ký được. Hoặc nếu ai có web nào ngon thì chia sẻ tui với ạ (rút được về payeer thì càng tốt ạ). Cảm ơn các bác
Khỏi đki. Vì giờ nó chặn ip VN k cho xem ytb nữa dù acc k bị ban. Lần chỉ xem được 6 ytb. Xem hết rồi chờ 1 2 tiếng sau nữa để xem 6 ytb tiếp. Dùng vpn fake ip qua nc khác vẫn k ăn thua. các site xem ytb tương tự ngon ăn:
wmrfast.com
aviso.bz
profitcentr.com
Khỏi đki. Vì giờ nó chặn ip VN k cho xem ytb nữa dù acc k bị ban. Lần chỉ xem được 6 ytb. Xem hết rồi chờ 1 2 tiếng sau nữa để xem 6 ytb tiếp. Dùng vpn fake ip qua nc khác vẫn k ăn thua. các site xem ytb tương tự ngon ăn:
wmrfast.com
aviso.bz
profitcentr.com

Upvote 1
Solution
Seo giờ chỉ toàn nhặt xu lẻ.
Có con socialpulic gì đó cũng ổn đó. Y như con seoprint hồi xưa.
Bác có nhầm không e đấm 40 acc thôi mà 1 ngày vẫn 300k đều đây

Attachments

27 KB · Views: 17
Upvote 0
wmrfast.com
aviso.bz
profitcentr.com
Bác chỉ em cách rút aviso với ạ

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang