Trong thời buổi này. nên làm gì để kiếm tiền.

MMO = MAKE MONEY ONLINE = Kiếm tiền trên mang , thực chất đã gọi là kiếm tiền thì phải ra tiền rồi , còn do khả năng của mỗi người , Thời buổi kinh tế khó khăn nên xem xét thật kĩ mình phù hợp với mảng nào để theo đuổi và học hỏi , khuyên thật đừng nhìn vào các trào lưu rầm rộ mà nhảy vào , tiền mất tật mang !

Thân ! :D
Giờ mới thấy mod cmt giúp newbie 1 câu hay :D.
Thớt mới làm mmo thì phải nghiên cứu thông hết các thứ đy rồi muốn làm gì thì làm. Và nên nhớ 1 điều đừng tin những gì bạn nghe được. Mà hãy tin những gì bạn làm được. Tốt nhất là nên thực hành chứ không nên chỉ đọc 1 mớ lý thuyết suông. Vừa làm vừa đọc nó sẽ giúp ích nhiều cho ban đó. Xin hết :D

thanks m,n đã chia sẻ và trả lời mình. thực tế thì mình cũng đang đi làm. nhưng thời gian rảnh nên muốn kiếm chút thu nhập ngoài. hiện tại sau khi đọc các cmt của m.n mình vẫn chưa định hướng việc mình sẽ và làm gì? chắc phải bỏ khá nhiều time chỉ để đọc và ngẫm rồi mới bắt tay vào 1 mảng nào đó, thanks m.n nhiều :D

Bạn xem xét tình hình công việc, học tập của bạn để có thời gian thích hợp tìm hiểu nhé. Ví dụ như đang có công việc rồi, thì tranh thủ tìm hiểu thêm lúc rảnh rỗi. Khi nào có thu nhập ổn định từ mmo, thì có thể cân nhắc chọn lựa 1 trong 2. Dù sao thì tự mình làm chủ vẫn thích hơn là đi làm thuê mà.

Chào M.n.!

Mình là mem mới. mới bước chân vào con đường MMO. Trước tình hình khó khăn của kinh tế. chẳng biết làm gì kiếm ra tiền. nên có vô mạng đọc này nọ và tìm ra trang web này. Mình biết mmo có rất nhiều mảng. nhưng ko biết hiện nay có thể làm gì kiếm ra tiền. mình ko mong muốn kiếm đc nhiều. vậy mong các bạn trong 4rum chỉ giáo giúp mình.

Thank all!
MMONew365.com

Chào M.n.!

Mình là mem mới. mới bước chân vào con đường MMO. Trước tình hình khó khăn của kinh tế. chẳng biết làm gì kiếm ra tiền. nên có vô mạng đọc này nọ và tìm ra trang web này. Mình biết mmo có rất nhiều mảng. nhưng ko biết hiện nay có thể làm gì kiếm ra tiền. mình ko mong muốn kiếm đc nhiều. vậy mong các bạn trong 4rum chỉ giáo giúp mình.

Thank all!

bạn để lại yahoo đi có người hướng dẫn bạn à

thánh đây rồi :D
tưởng thánh đó lặn rồi:cool:
không biết sao chứ thân phận new như thớt và nhận ra rằng với new thì capcap là hay nhất vừa cạp vừa nghiên cứu cái khác. Khi tìm đc 1 cái để chiế thì cũng có ít vốn để đầu tư từ cạp rồi:cool::cool:
chứ bay ngay vào cái gì đó rồi đầu tư coi chừng ăn cam mệt nghỉ:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week