Matrix trồng trọt, chăn nuôi. Lãi 165 ->297% sau 60 -> 180 ngày

Status
Not open for further replies.
giờ chơi còn kịp không bạn nhỉ?
mình nghĩ là chơi tốt vì site nó phát triển rất đều . Mỗi ngày lượng thanh toán (thường là rút 5% huê hồng) và lượng mem đều tăng đều đặn

heo giảm giá còn 25R , mới mua 10 con, không biết mua nuôi bao giờ hồi vốn!
:D nuôi hồi vốn thì hơn chục ngày nhưng nuôi đến lúc thịt thì lãi gấp 4,5 lần :) (60 ->90 ngày)

Toppic có hơn 1 tháng rồi. Giờ đầu tư vào có vẻ hơi mạo hiểm :D
nói về độ nguy hiểm thì rất thấp so với các site khác :D Site mới mà ko chắc thì ko bằng đc site cũ mà uy tín :D

Chờ chủ thớt post site mới rồi chiến :D
Giờ mình rất cẩn trọng khi mang site về, site mới ko chắc chắn mình sẽ ko post đâu :D Tập trung vào các site uy tín thôi :D

Thống kê dự án
Các thành viên: 12.893 người. Regs trong 24 giờ: 449 . người trả tiền: 60.682,56 rúp.

Heo giảm giá 50%

trong lúc chờ đợi sms thì hỏi thớt phát..

"Và lãi suất còn cao hơn khi GÀ chết chúng sẽ tự động cho thêm 1 số thịt và lông (random)"
câu này nghĩ là sao...theo mình hiểu là nuôi qua 90 ngày là nó tự chết hay sao ta??

trong lúc chờ đợi sms thì hỏi thớt phát..

"Và lãi suất còn cao hơn khi GÀ chết chúng sẽ tự động cho thêm 1 số thịt và lông (random)"
câu này nghĩ là sao...theo mình hiểu là nuôi qua 90 ngày là nó tự chết hay sao ta??
trước mình bị nhầm 1 số chỗ :)
Khi chúng chết thì tất cả sản phẩm tự động chuyển vào kho để mình bán :) nó sẽ tự chết trong khoảng 60 -> 90 ngày , hên xui :D

1 số bạn nạp bằng wm nhưng ko đc thì đổi trình duyệt khác nhé :) Vừa mình team cho 1 bạn xài google chrome ko đc nhưng qua IE lại đc :)

_ tình hình là quên cho ăn nó chết, giờ không muốn hồi sinh thì có nên để như vậy đến khi nó tự mất không nhỉ hay là phải bấm dìu thịt ta :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week