Matrix trồng trọt, chăn nuôi. Lãi 165 ->297% sau 60 -> 180 ngày

Status
Not open for further replies.

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
_ tình hình là quên cho ăn nó chết, giờ không muốn hồi sinh thì có nên để như vậy đến khi nó tự mất không nhỉ hay là phải bấm dìu thịt ta :D
cậu xem hàng ngày nó có tăng sản lượng ko , nếu ko thì thịt. Nhớ comment nói cho mình biết nha vì mình cũng đang thắc mắc cái này :D Mình ko nghĩ thằng adm nó ngu mà ko fix lỗi đâu :D

Site này sống dai thế nhỉ? số mình chắc không chơi được với thể loại này rồi. Lúc có xiền đầu tư 2 site thì dính scam hết cả 2. :(
thấy lượng người tham gia tăng khá đều, tối qua mình nhớ là tầm >12550 người 1 tí, giờ xem thì thấy lên 13165 người rồi. Còn tăng đều thế chắc chưa sập được đâu :D

Site này sống dai thế nhỉ? số mình chắc không chơi được với thể loại này rồi. Lúc có xiền đầu tư 2 site thì dính scam hết cả 2. :(
em nó là 1 hệ thống site hoạt động đa dạng mà :D Em nó còn có kế hoạch sang năm kinh doanh thêm cái khác và bổ sung phát triển các dự án trước nữa :)

Thống kê dự án
Các thành viên: 13.309 người. Regs trong 24 giờ: 304 . người trả tiền: 67.266,68 rúp.

kingbin

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Với số lượng mem tăng từng ngày cùng với hình thức chơi của site này thì có thể 90% tin tưởng nó sống thọ. Với lại mình thấy các dạng site nằm trong một chuỗi site mmo nào đó thường thì là do các công ty thành lập, không phải cá nhân nên có thể yên tâm đôi chút :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week

Most discussed of week