Help Trữ tiền trong tk pm được trả lãi 4%/năm

paymaster

Banned
Reactions
230
MR
0.000
Lưu ý a em hệ thống perfectmoney sẽ trả một khoản tiền lãi tương đương 4%/năm cho những khoản tiền trữ trong tk ổn định. Lãi suất khá hấp dẫn so với lãi suất tiết kiệm usd tại các ngân hàng việtnam hiện đang là 1.25%/năm

Ít tì duoc chư de nhiều thi van có cam giac bat an hơn, lơ bi block lại phai di unblock, chang biet duong nào ma lan :D Hoăc lại bi qua nhu LR thi ra di het :D

ổn định tức là trong 1 năm số tiền trong tk ko được tăng hay giảm ah bác ?

chứ ko nó tính 4% nhân với số nào, nếu mình thường xuyên giao dịch, lúc tăng lúc giảm

ổn định tức là trong 1 năm số tiền trong tk ko được tăng hay giảm ah bác ?

chứ ko nó tính 4% nhân với số nào, nếu mình thường xuyên giao dịch, lúc tăng lúc giảm
có nghĩa là lúc nào cũng phải chứa usd trong tài khoản đó. theo kinh nghiệm mình đã trải qua thì perfectmoney sẽ nhập lãi vào tài khoản người dùng sau mỗi tháng

ăn quả lờ rờ rầu giờ ko muốn ăn thêm quả pê mờ nữa đâu thớt ạ!!! :D trước cũng trữ trong lờ rờ thế là tèo cả đống tiền :(

trữ đi nó ôm tiền bỏ chạy vô tù có mà ăn cám cả lũ :D

ăn quả lờ rờ rầu giờ ko muốn ăn thêm quả pê mờ nữa đâu thớt ạ!!! :D trước cũng trữ trong lờ rờ thế là tèo cả đống tiền :(
Bác cứ lo xa. cứ nhìn vào tk khoản của một số ex khi thị trường đóng băng vài tuần trước thì biết. Riêng tài khoản của bác shin có lúc lên tới hơn 50k dollars mà có sao đâu :D:D

Bác cứ lo xa. cứ nhìn vào tk khoản của một số ex khi thị trường đóng băng vài tuần trước thì biết. Riêng tài khoản của bác shin có lúc lên tới hơn 50k dollars mà có sao đâu :D:D
bạn có hỏi tài khoản lr của các ex bị mất chưa?
cái này hên xui,ai đến từ đội liều ăn nhiều

Lưu ý a em hệ thống perfectmoney sẽ trả một khoản tiền lãi tương đương 4%/năm cho những khoản tiền trữ trong tk ổn định. Lãi suất khá hấp dẫn so với lãi suất tiết kiệm usd tại các ngân hàng việtnam hiện đang là 1.25%/năm

Thớt trữ xK xem thế nào, chắc lãi nhiều lắm đây :D

bị 1 lần tởn tới già bạn ạ giờ có trữ thì trữ chục $ trong đóa thôi mất nó đỡ tiếc trữ nhiều mất tiếc điếng người luôn!!! :(

bạn có hỏi tài khoản lr của các ex bị mất chưa?
cái này hên xui,ai đến từ đội liều ăn nhiều
Hoạt động ex là hoạt động siêu lợi nhuận bác ơi. Nếu đâm đầu vào mà mất thì chẳng ma nào đầu tư đâu. Và toàn bộ ngành công nghiệp ăn theo nó như forex, hyip, captcha.... làm sao tồn tại và phát triển được??? Mất hay được là tùy thuộc vào kinh nghiệm và chiến thuật đầu tư của từng người thôi

hên xui...biết khi nào PM die

Hoạt động ex là hoạt động siêu lợi nhuận bác ơi. Nếu đâm đầu vào mà mất thì chẳng ma nào đầu tư đâu. Và toàn bộ ngành công nghiệp ăn theo nó như forex, hyip, captcha.... làm sao tồn tại và phát triển được??? Mất hay được là tùy thuộc vào kinh nghiệm và chiến thuật đầu tư của từng người thôi
Đang bàn chuyện nó như lờ lờ chứ đầu tư gì khi ném tiền cả năm chết dĩ trong pm, ăn ko ngon ngủ ko yên khi nghĩ liệu nó có như e lr ko :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week