HYIP True-Finance - true-finance.com

Status
Not open for further replies.

RuaVietGroup

Verified
Reactions
1,748
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mới ra lò được 1 ngày , chiến double thì nghỉ hihi !!!

130% After 1 Day
Plan Spent Amount ($) Profit (%)
Plan 1 $10 - $499 105.00
Plan 2 $500 - $999 106.00
Plan 3 $1,000 - $1,999 107.00
Plan 4 $2,000 - $4,999 109.00
Plan 5 $5,000 - $9,999 119.00
Plan 6 $10,000 - $100,000 130.00
...........more
Proof deposit

Bonus thêm vài cái proof bên thằng Strong Forex :m003:
Đăng ký : https://true-finance.com/?ref=RuaVietGroup
hihi kiếm monitor RCB nhe , còn ai theo Rùa thì RCB 100% ở bên dưới
100% RCB Here : http://www.hyipwin.com/?a=rcb&lid=145

Thực tế mình phải nói rằng các mods không công bằng, topic này đã tạo trước đó 1 ngày rồi mà bây giờ vẫn có thể tiếp tục tạo!!!!!!!!!!! hihihi
Nếu mà mình tạo như này, chắc chắn đã bị xóa hoặc bị cảnh báo ngay!!!!!!!!! Đã ra luật lệ thì phải biết giữ luật chứ!!!!!!!!!! Đúng là Việt Nam thật!!!!!!!!!!!!

Thực tế mình phải nói rằng các mods không công bằng, topic này đã tạo trước đó 1 ngày rồi mà bây giờ vẫn có thể tiếp tục tạo!!!!!!!!!!! hihihi
Nếu mà mình tạo như này, chắc chắn đã bị xóa hoặc bị cảnh báo ngay!!!!!!!!! Đã ra luật lệ thì phải biết giữ luật chứ!!!!!!!!!! Đúng là Việt Nam thật!!!!!!!!!!!!
hihi tại Rùa không thấy 2pic của anh !!!quến search trước khi mở , Mod close giúp Rùa nhe cho công bằng :m003:

:binhsua155:Haiz mệt nhỉ phải đóng topic nữa àh :(. Để thế thì có làm sao đâu :(

:binhsua155:Haiz mệt nhỉ phải đóng topic nữa àh :(. Để thế thì có làm sao đâu :(

Ở MMG, TG và MMGP mà tạo topic không tìm kiếm trước, chỉ 5 lần, nó cấm luôn, nó là luật, nếu đã đặt ra thì phải làm chứ, sao cứ thiên về các thành viên lâu năm hoặc các monitor là sao????

Mình chỉ hỏi 1 câu như này, nếu cậu này mở topic như này, mình hoặc ai đó tiếp tục mở cũng tương tự mà không theo luật lệ, thì có hàng chục topic của site này trong forums, nó sẽ như thế nào nhỉ?????? Chẳng cần nói công bằng hay ko công bằng!!!!!!! Mình mà ko tìm kiếm trước khi mở, kiểu gì cũng bị nhắc nhở!!!!! Chứng tỏ các mods cũng chủ động đấy!!!!!!!!!!!!!!

làm 2 chục acc ăn chơi. dạo này đen quá toàn ăn cam ngọt lịm, thử vận may xem

Ăn cam, ăn quýt càng ngon chứ sao, càng có nhiều kinh nghiệm để chiến đấu!!!!!!!!!!!!!

hihi tại Rùa không thấy 2pic của anh !!!quến search trước khi mở , Mod close giúp Rùa nhe cho công bằng :m003:

Like cụ Rùa tinh thần Fair-play! Đồng thời cũng rút kinh nghiệm nha hehe

Like cụ Rùa tinh thần Fair-play! Đồng thời cũng rút kinh nghiệm nha hehe

Chẳng biết có Fair-play hay không, nhưng nó phụ thuộc vào mod mà, topic trước cũng vậy, vẫn tồn tại song song!!!!!!!
Cũng chẳng vấn đề gì đâu, dù sao topic của mình cũng không có người ủng hộ mà, toàn những bạn đầu tư nhưng không lộ diện!!!!!!!!! hihihi
Còn các monitors chắc chắn phải bênh nhau rồi!!!!!!!!!!!! Thôi không sao!!!!!!! Cứ nói chuyện ở đây đi, topic kia có mình mình cũng chán!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nó đang trả instant đấy, mình nhận 2 thang toán STP và LR đều instant!!!!!!!! RCB là $2 cho $10, bây giờ nhiều monitor nước ngoài còn cao hơn nữa!!

Withdrawal processed. Batch id: 138205468
Date: 4/1/2013 10:38 AM
Batch: 138205468
From Account: U8970594 (True Finance)
Amount: $1.48
Memo: Withdraw to RuaVietGroup from True-Finance.com
thanh toán tiền ref đầu tiên 1s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics