Waiting for Answer Trung gian cuipap1984 scam 2,5tr

Status
Not open for further replies.
Ông muốn giải quyết nhanh thì cho teamview phát là xong . lằng nhằng gì vậy !! Trung gian xử lý vậy là chính xác đó !!

Vàng thật không sợ lửa, cho cùi bắp team đi, xong ngay thôi:)

Ông muốn giải quyết nhanh thì cho teamview phát là xong . lằng nhằng gì vậy !! Trung gian xử lý vậy là chính xác đó !!
Cho teamviu đi
Vàng thật không sợ lửa, cho cùi bắp team đi, xong ngay thôi:)

Không phải ko cho team, mà người mình nhờ chuyển tiền dùm họ đâu có rành mấy dụ internet và team tiết này. Nên hơi khó. Mình chỉ muốn giải quyết cho nó êm đẹp xí ko phải phiền phức người ta mà thôi các cậu ah.

Thằng này scam kiểu ABC rồi còn vào đây vừa ăn cướp vừa la làng đây. Cho người ta teamview xác minh cái số tài khoản thôi thì có gì mà sợ? Muốn chuyển tiền từ tài khoản VCB bằng Online Banking thì cũng cần phải có OTP cơ mà? MOD đâu vào ban nick thằng mặt dày này phát! :mad:

Không phải ko cho team, mà người mình nhờ chuyển tiền dùm họ đâu có rành mấy dụ internet và team tiết này. Nên hơi khó. Mình chỉ muốn giải quyết cho nó êm đẹp xí ko phải phiền phức người ta mà thôi các cậu ah.
VCB nó không ghi stk người chuyển nên không refund lại được . Còn nếu chụp hình thì rất là nhiểu thánh fake được nhé !! .Ông trung gian kĩ vậy là để tránh scam thôi . Nói ông bạn cậu hợp tác đi !!

Thắc mắc là trung gian sao ko kêu lúc ghi memo ghi lun stk chuyển nhỉ, thấy nhìu vụ toàn kêu ko có stk để refund lại

Bạn chỉ nghĩ cho bạn với người bạn nhờ chứ bạn có nghĩ cho người nhận tiền chưa, VCB không cho biết người chuyển tiền thì người tai biết ai chuyển mà gửi trả lại. Mà lỗi ở đây là tại bạn chứ không phải tại họ

VCB nó không ghi stk người chuyển nên không refund lại được . Còn nếu chụp hình thì rất là nhiểu thánh fake được nhé !! .Ông trung gian kĩ vậy là để tránh scam thôi . Nói ông bạn cậu hợp tác đi !!
Mình cũng đang nhờ người ta đây cậu, ko thì mất tiền oan cũng ko có tiền đâu mà trả người ta

Thắc mắc là trung gian sao ko kêu lúc ghi memo ghi lun stk chuyển nhỉ, thấy nhìu vụ toàn kêu ko có stk để refund lại
Người ta mua bán ai nghĩ đến chuyện refund, mà đã refund nghĩa là ghi memo sai, mà đã sai thì chắc gì cái tài khoản đã đúng

2tr5 phiền 1 buổi cũng đáng mà:)

@cuipap1984 Làm vậy đúng rồi bạn ơi
2 triệu rưỡi ko phải số tiền nhỏ nhưng cái gì cũng phải rõ ràng, mmo cheat và fake là trùm
Mình thường xuyên giao dịch 2k - 3k USD với cui nên rất tin tưởng

muốn êm đẹp mà lên đây report người ta scam =))
đã từng dùng dịch vụ của cuipap 50tr/giao dịch người ta còn chẳng sợ quịt đây ở đấy mà quịt 2tr5 hài

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week