Waiting for Answer Trung gian cuipap1984 scam 2,5tr

Status
Not open for further replies.
@trustbanks nếu mà bạn nói @ cuipap1984 và đó là sự thật thì mình thay mặt refund cho bạn 3tr với điều kiện là bạn là chủ tk và cuibap scam như bạn nói:eek: tôi không phải làm dịch vụ trung gian nhưng sell vps,các kiểu cũng phải chặt chẽ nữa là huống chi trung gian,mất tiền như chơi, hold là đúng,người quen lâu năm còn xem xét được,đằng này...

..ệt thớt tính làm gì nhỉ??? cùi bắp mà scam thì giật tít vãi :D:D:D:D

Hôm qua bạn @trustbanks contact mình mua PM nhưng qua cách nói chuyện là mình nghi ngờ .Nên khi nhận được payment vcb với nội dung "DHLAW" nên mình hold lại

Bạn @trustbanks đã contact mình sẽ cho mình teamview vào chiều hôm nay :

không đúng memo thì kệ nó thôi a!
em mấy lần giao dịch không đúng memo toàn bắt teamview không thì ra ngân hàng hoàn tiền

Theo mình thì giải quyết đơn giản, Bác @cuipap1984 cần xác minh số tài khoản gởi tiền, nên muốn teamview, còn bác @trustbanks thì nhờ người khác chuyển tiền, nên không tiện. Vậy nên chỉ cần bạn @trustbanks nhờ người bạn kia ra ngân hàng in sao kê giao dịch vào ngày đó là xong.Nếu không được thì đó là rủi ro của thớt, thớt phải chịu thôi.
P/s: Cả hai đều có lý do cả. Nếu đặt trường hợp các bạn đi nhờ bạn khác chuyển tiền hộ, mà còn bắt team kiểm tra tài khoản nữa, thì có hợp lý không? trong khi người ta không biết bạn đang làm MMO? Họ có cái khó riêng của họ.

Theo mình thì giải quyết đơn giản, Bác @cuipap1984 cần xác minh số tài khoản gởi tiền, nên muốn teamview, còn bác @trustbanks thì nhờ người khác chuyển tiền, nên không tiện. Vậy nên chỉ cần bạn @trustbanks nhờ người bạn kia ra ngân hàng in sao kê giao dịch vào ngày đó là xong.Nếu không được thì đó là rủi ro của thớt, thớt phải chịu thôi.
P/s: Cả hai đều có lý do cả. Nếu đặt trường hợp các bạn đi nhờ bạn khác chuyển tiền hộ, mà còn bắt team kiểm tra tài khoản nữa, thì có hợp lý không? trong khi người ta không biết bạn đang làm MMO? Họ có cái khó riêng của họ.
Nếu mà nhờ người chuyển hộ mắc gì ko copy đúng đc cái memo.

Nếu mà nhờ người chuyển hộ mắc gì ko copy đúng đc cái memo.
khả năng là do cùng phòng với nhau. muốn ăn cắp mà k dám ghi memo. sợ khi hỏi trung gian thì sẽ bị phát hiện. ::D:D:D:D

Bạn @trustbanks trong khi nói chuyện mình có nhiều cái vô lý nói là số tiền kia nạp từ quầy :) ! nhưng lệnh giao là internetbanking ! vấn đề fake proof hình ảnh thì quá dễ dàng !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week