Trung Quốc bán cô dâu VN như rau chợ !!

mấy cô đó hết việc hay sao đi ngồi ko cho nta bán thế nhỉ hịc hic :binhsua04:

- có bực mình cũng đừng nói những câu mang tính phản động chứ mấy pác ... TQ có vũ khí hạt nhân, VN có tầm vong vuốt nhọn, hỏi mấy pác phải làm sao la lói om sòm được, thông cảm nào ... :D
học giỏi chưa chắc lọt dc vô cái vòng xoay quốc hội nha bạn ;)) Tớ thấy mấy bác lãnh đạo học đến lớp 3 là nghỉ òi ah ;))
p/s : tớ quên em tớ là công an , ko dám chỉ trích thời cuộc nữa mắc công mất việc làm của nó=))

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

lãnh đạo VN sẽ luôn là thế mà đại ka :|
thằng c vừa dt nói đại ka "mày có nhớ tao đang là CA ko" , kakak=))

Spam TQ bán cô dâu việt vài chục triệu thôi à, gái TQ bao nhiêu 1 con báo giá để đại gia Việt mua vài ngàn con về sản xuất "Nữ Nhi Hồng" bán cho TQ uống Spam

vì tiền cả thôi bạn , có đời nào thấy gái mĩ thích sang tq hem
thì bạn cũng biết rồi đó,tiền ai cũng phải kiếm,ở đâu,lúc nào cũng phải kiếm cả...Có trách thì trách họ thấy tiền đáng giá hơn hạnh phúc
tiền đâu có quyết định đến hạnh phúc đâu,người ta hạnh phúc hơn khi có tiền cơ mà.Mình là người vùng biên sát biên giới nên mình biết rất rõ
có rất rất nhiều phụ nữ vì tiền sang TQ lấy chồng,ko ai cấm được đâu.À mà thật ra thì chỉ có những người lười lao động mới hay sang TQ thôi

---------- Post added at 11:02 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

học giỏi chưa chắc lọt dc vô cái vòng xoay quốc hội nha bạn ;)) Tớ thấy mấy bác lãnh đạo học đến lớp 3 là nghỉ òi ah ;))
p/s : tớ quên em tớ là công an , ko dám chỉ trích thời cuộc nữa mắc công mất việc làm của nó=))

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

Đúng rồi,ai cứ nghĩ học thật giỏi có thể lên làm lãnh đạo thì cứ đó mà mơ đi,ko có đâu.
Muốn làm lãnh đạo phải có tầm và nếu có tâm thì tốt còn ko cũng ko vấn đề.hahha
Nói chung muốn làm lãnh đạo phải vô cùng khéo léo để có thể leo cao mà không ngã hoặc đang ở dưới mà ko bị vùi dập

trời ơi chuyện gì thê này

http://0084love.com/

http://0084love.com/

Các cô dâu được rao bán với mức giá rẻ bèo :m147: (vài chục triệu là có đc 1 cô ) --- :-?? liệu đây có phải là môi giới hôn nhân thực sự hay không

:m017: thật buồn vì biết trang web này mà không làm gì được

Mịa,90% ở đó là cái loại ''ngu + lười'' thì giá vậy còn cao!!!!

nhớ xưa thằng dog tàu vì muốn dòm nụ cười của ****** Đường quý phi mà bắt đoàn dân vn cầm trên tay những quả vải chín mọng nước lết bộ sang bên nước nó cúng , vì dương phi thích ăn trái vải mà vải thì chỉ có nước ta trồng dc . Đi phải nhanh , khi dâng đến miệng ****** kia mà vải bị khô là lập tức đem dân vn chém đầu . Mối hận 1000 năm trc còn chưa dứt h phải gánh chịu trơ mắt ếch nhìn những cảnh tq đánh đập ng vn trên chính đất nc vn , rao bán gái việt như thịt cá ....

" Đường đi cống vải từ nay dứt " , dứt thì đã dứt nhưng đời sau của ng anh hùng họ Mai vẫn còn tiếp diễn những mối nhục khác vì đời nay chẳng còn người anh hùng nào tên Thúc Loan nữa , còn chăng là lũ sâu bọ hối lộ , nó chưa càn quét nhân dân đã là may

có bán chú rể không ? :binhsua163: em chụp vài pô rồi bán thân :binhsua123:
em nghèo quá phải bán trym nuôi miệng thôi các bác ạ :binhsua29:

Mịa,90% ở đó là cái loại ''ngu + lười'' thì giá vậy còn cao!!!!
dưới quê chẳng dc học hành học nghề j , 16t cha mẹ đã kiếm rể gả , có học thức bằng cấp j để kiếm tiền dc hả bạn . Mà theo suy nghĩ của mấy ông bà mẹ ngu dốt lạc hậu dưới quê thì đàng nào cũng gả , gả cho bọn tàu có tiền hơn vn => thảm cảnh thế đó

chuyện muôn thuở chả lãnh đạo nào quan tâm đâu
vào đây mà xem: http://hoangsa.org/
có nhiều chuyện còn ghê ghớm hơn mà trên báo chí không bao giờ có đâu

thiết nghĩ anh em mmo4vn mình ko nên hái $ mà quên đi các vấn đề kinh tế và chính trị đất nước
vì nó có liên quan đên cuộc sống của chúng ta.

51 triệu em này .Dễ thương quá

Attachments

90.4 KB · Views: 36
Toàn cô dâu xấu ko mà lo gì ;)). VN còn gái đẹp nhìu chán ;))

vì tiền cả thôi bạn , có đời nào thấy gái mĩ thích sang tq hem

cmnr :binhsua07:

20 char cmnr =))

---------- Post added at 06:22 PM ---------- Previous post was at 06:19 PM ----------

ka ka ka ai biểu đại ka nói chuyện này cho e đại ca chi =)) ng ta đang làm CA mà :binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week