SCAM trunggiani247 scam 299$ AMZ vs 9tr6 tiền sell bitcoin.

TK ngân hàng của ai đấy, thích thì đi báo police, ko thôi nhờ ai quen trong ngân hàng check giùm rồi thích xử thế nào thì xử. Thấy tiền cũng hơi nhiều đó ./.

tài khoản ngân hàng nào nữa? thớt là seller bị lừa tiền thì sao biết

vẫn bài cũ không có gì mới,
bị scam hụt hoặc phát hiện ra scam thì thi nhau report khoe chiến tích, chỉ có khi bị scam thật mới phải clone nick report để khỏi bị chửi là ngu

thằng ôn dịch này scam quá nhiều, mà ae vẫn bị dính phốt à
Tết đến nơi rồi, nó tranh thủ kiếm tiền, ae phải cân thận khi giao dịch chứ

cái này đã quá cũ nhưng vẫn rất phũ cho newbie
chẳng biêt nói gì nữa, đành trách bạn đã đút cho mấy con cờ hó scam liếm một đống tiền :(

Chia buồn với thớt. Đợt vừa rồi cũng có thằng fake nick sonvt222001 ( thừa 1 số 2) tính scam mình nhưng nó ko biết rằng mình cũng đã add nick trunggian247 từ trước. Mình vừa mới bảo nó là mình đã PM trung gian rồi nó lặn luôn ko mua bán gì nữa ảo thật. Mình không biết quăng link lấy IP nó sao nên đành chịu chết.

Do quá ỷ y nên không xem kỹ nick yh nên tin tưởng. Thủ đoạn của nó là tạo một nick khác pm mua hàng rồi pm giao dịch qua nick trunggiani247. Mình đã send cho nó 299$ đã teamview reedem xong. Thấy có trung gian uy tín tin tưởng nên hold 24h, mình cũng đang cần tiền nên sell 0.54275272 bitcoin vừa kiếm đc. giá 870$ , 1$ tính 20,300 tính ra là 9tr6 cho tròn. Bitcoin delivery hơi lâu xíu nhưng send thi không refund đc. kêu mình đợi khi nào nhận rồi pay tiền. mình có công việc nên đi ra ngoài. Xong về tới nhà thì thấy yh off hết , mình thấy đều đó chẳng lành mới xem lại nick yh bây giờ mới biết mình đã dính scam.

nick yh sellamzgc vs trungiani247

GIAO DỊCH với trungiani247

Đây là proof

Code 2 GC 199$, 100$
S84E-ZR4L7F-7J5M 100$
SHAP-B6FWV8-LYT5 199$

https://blockchain.info/tx/e96aa3845b459cdee564341531de854b21035356df08daa0ac36d46155b4ca0e đã send 0.54275272

wallet bitcoin của sellamzgc : 1L3fFS3rMwNS1r8yVsRUsqdgJeL3T9t6Mr

Các bạn chú ý kỹ , bọn scammer nó fake thông tin ngân hàng của tôi để lừa đảo nhé. Bạn chủ toppic tớ chia buồn cùng bạn.
Thông tin đó nó hoàn toàn fake được hết nhé, mấy bạn gà quá , tớ rất bực mình vì mấy bạn ko nhìn ra điều này.

xin chia buồn cùng bác thớt
nhưng sao giao dịch qua trung gian mà lại không nỡ tốn 30s post lên topic để xác nhận ( với lần đầu tiên với trung gian)
hic
Em là cứ lần 1 qua trung gian : em post trên topic . sau đó chủ động add nick trung gian . còn chả bao giờ chấp nhận kết bạn với ai . tránh scam cho lành .
ai mua gì thì pm >>> trung gian hoặc chuyển money cho em trước. tự em chủ động nhờ trung gian quen
nhớ có lần đầu tiên chơi mmo gặp 1 scam tí nữa thì mất 100 $ ( nửa tháng còng lưng cày hộc mặt ) . may sao nó temviw send paypal thì paypal báo we are sorry
Tởn đến già luôn

Update

Mail reedem code GC AMZ cuả nó đây anh em: [email protected] , Ai bị scam rồi vào thịt nó 1 lần.

Search google hcm.fastshippingus thì ra

vwegam

Search số phone thì ra

vwegpn

Hèn gì thằng này nó làm dịch vụ vận chuyển hcm mà không dám để số nhà còn trụ sở ở đà nẵng và hà nội thì có số nhà. Ai bị no scam vào đây hết.

Tham khảo link : https://www.nhattao.com/threads/nhan-mua-ho-va-ship-hang-tu-my-ve-viet-nam-voi-phi-re-nhat.948363/
FB : https://www.facebook.com/usashipping

Trời ơi. Bác trunggian247 đã cảnh báo thằng này thuộc hàng cực kỳ nguy hiểm...mọi giao dịch..trung gian đều phải gọi điện..và cmt ở topic của bác ấy..vậy mà bác vẫn dính đc..haizz.. Chắc là nhiều tiền quá..cho nó ăn tết ngon à...nhìn số tiền mà đau hết lòng... thằng cờ hó này hôm trước cũng add yahoo mình...cho nó vào danh sách luôn..
Làm cái nghề Scam này công nhận sướng...thoáng cái đã có chục củ tiêu tết.. :(

Chia buồn với bác!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week