Event Trước khi đi, cám ơn các bạn.

Status
Not open for further replies.
đó cũng là nơi mơ ước của em được đặt chân đến đó bác,mà bác đến trước rồi:D,chúc bác thượng lộ bình an,gửi lời chúc dùm mình đến ash...bry.. của mình :)

Như đã thông báo ở topic sell proxy, Mình sẽ sang Nhật lao động 3 năm, thời gian đầu không thể online do không có máy tính, nên mình sẽ ngưng sell proxy 1 thời gian (1 hoặc 2 tháng).
Đây là topic sell proxy http://mmo4me.com/threads/proxy-pra...co-chiet-khau-hoa-hong-va-giai-thuong.138315/
Trước khi lên đường chỉ biết nói cám ơn tất cả mọi người, đã ủng hộ giúp đỡ mình thời gian qua (Mấy pro chơi cùng mình đã ẩn hết rồi).

Mình xin làm một event nho nhỏ, các bạn coment 1 câu gì đó, mình sẽ chọn ra số post có 2 số cuối trùng với giải đặc biệt SXMB ngày hôm nay 05/09/2014 để chọn ra người trúng, Ai hảo tâm thì cho mình xin 1 Like, không like cũng không sao hết.
nếu số post lên trên 100 thì giải nhất sẽ chia đôi cho 2 người cùng 2 số đuôi post.

Coment hợp lệ là coment đến từ tài khoản có ít nhất 10 post, và từ 01/07/2014 trở về trước. Spam thoải mái luôn nha!
Giải thưởng:

- 01 giải nhất: 4 WMZ
- 03 giải kk: 10k card all mạng bắn trực tiếp.

Giải thưởng sẽ được trao
Các bạn coment thì để lại tk WMZ và số điện thoại nhé
thank các bạn!
Nhật là lãnh địa của các thể loại xxxxx. bác thật biết chọn nước để đi lao động đó;)

Chúc bác lên đường may mắn

Sang đps xin chử kí Ria Sakurai hộ e với bạn nhé.
07

chúc thớt may mắn :)

Ôi Nhật là đất nước mà mình luôn muốn đi tới và sống ở đó :D (Nhiều em nhật dễ thương lắm, giọng nói thì cute miễn bàn :D)
Thớt cho mình xin sdt đc ko, mình cũng có tí chuyện muốn hỏi :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week