SCAM truy tìm scam có id teamview 231 489 368

Status
Not open for further replies.
Được một bạn cung cấp thông tin, sau khi tìm lại lịch sử chát, mình đã có thông tin về ID teamview mà chủ topic up lên.

Đầu tiên là ID teamview chát với chủ topic:

Tiếp theo là ID teamview được một bạn cung cấp cho mình:

Các bạn chú ý ID teamview mình gạch chân nhé! Trùng nhau nhé!

Xem lại log chat với nick onlinettt13 thì đã có info:

Tiếp theo là google ra rất nhiều thông tin

Yahoo: i_love_music_crazy có nick forum là: dowhile13, một nick kỳ cựu trong forum.

Thông tin đã đầy đủ, chủ thớt cần thêm gì thì comment nhé, các mod đã có thể làm việc rồi!

chính xác và trùng khớp với thông tin của mod legialoc tìm được rồi

mình vừa được 1 bạn đồng nghiệp cung cấp thêm 2 nick yahoo clone của nó là chienhudson và mariontuan mọi người cẩn thận

Mới chân ướt chân ráo vào forum mua acc bị ngay 1 scam tinh vi tính thịt luộc của mình 1tr8

chiêu bài nó khá tinh vi nó dùng 1 acc paypal reg 2 năm có khoảng 200 giao dịch nhưng đã bị limit 2012 ( mình định giá 1tr8 cho nó )

vấn đề ở đây nó qua mặt được mình vì acc login vào sẽ báo limit nhưng vào bên trong phần My Account sẽ ko có dấu hiệu là đang bị limit

Cậu ta một mực khăng khăng không cho mình info để tự change mà bắt mình phải team qua máy cậu ta và change pass trên đó

Mình thì chỉ nghĩ là sợ máy đó gắn keylog thôi chứ chưa nghĩ dc nó sẽ qua mắt mình bằng trò đó

Mình đã đồng ý và change pass pp ngay trên máy của nó

Đến lượt change pass mail thì nó lại đọc info và pass mình tự change trên máy mình nhưng login vào thì mail nó xóa sạch ko để lại 1 mail nào mình hỏi nó thì nó bảo có vài mail cá nhân nên xóa hết .

Mình bắt đầu nghi ngờ và login lại acc paypal và phát hiện acc đã limit từ 2012 nhưng quái lạ login vào bên trong thì lại ko có dấu hiệu limit

Anh em đồng nghiệp buyer khi mua acc pp cảnh giác với trò scam này và id teamview đó

Thanks trung gian linhdungvn đã refund tiền lại cho mình
Thằng này liên tục lấy các nick ảo tính scam mình mấy lần rồi

Mấy lần ông này có pm bán mà may k xúc ít nào

cậu dowhile có pm yahoo mình và nhờ chuyển lời này đến topic. Click vô hình xem cho rõ nhé

cậu dowhile có pm yahoo mình và nhờ chuyển lời này đến topic. Click vô hình xem cho rõ nhé

từng đó không đủ để bác ta chạy tội đâu mod ạ mod không phải là trẻ con đúng không mod suy nghĩ nhé : 1 pro dùng paypal bao nhiêu năm như bác ta chưa kể là 1 UG pro chẳng lẽ không biết là acc mình bị limit ? đây là limit 2012 cơ ? cứ cho là lâu ngày không login không biết nhưng đến lúc login acc để cho mình team và change pass bác ta phải thấy đó là limit chứ ? đây là cố tình scam nên biện hộ như thế không thoát tội được đâu ? mọi người xem và cm cho công bằng đi nha

Nó nói láo đo mod ơi không phải chỉ 1 mình chủ topic bị nó lừa trò đo mà mình đa từng bị nó suýt cho ăn cam cũng đúng bài như vậy log chat mình vẫn giữ đây

Nó nói láo đo mod ơi không phải chỉ 1 mình chủ topic bị nó lừa trò đo mà mình đa từng bị nó suýt cho ăn cam cũng đúng bài như vậy log chat mình vẫn giữ đây

lần này thì hết chối rồi cố tình scam hết lần này đến lần khác không dám vào topic trả lời trực tiếp mặc dù vẫn online nick forum

Cuối cùng thì anh ấy cũng lộ diện. Từ 1 pro về MMO cũng trở thành 1 scam

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week