TRuyền hình trực tiếp thử nghiệm EXCHANGE PAYZA tại expayza.com

Đọc mấy topic đầu, có khá nhiều mùi, mấy nick đá lên hầu như là clone, EMAIL PZ dùng để EX dùng email yahoo =))
hơi hiếm đó nha, site này mới, có mùi lừa đảo, tốt nhất là đừng dây vào

sặc mùi cam ex cái gì ko biết . nó check làm sao được pz bẩn hay ko =)) thôi người ơi đục nước béo cò à

có ngu mới đâm đầu vào payza là đơn vị tiền mở tranh chấp được làm gì có ai ex cho nó được xã hội thì lí thông cũng chiếm đến 50% . nó có ngu mở cái web này ra thế nên mới nói thằng nào đâm đầu vào thì đừng có hỏi luôn =)) . đã thế site lại của 1 thằng vừa reg nick post .

1 bầy gà. ko biết có ai dính chưa ;)). Loại tiền kiểu pp và pz chả có ai dám đứng ra làm kiểu mua ko check sll cả . Lại nghe lời thằng mới reg nick. Cho dù số lượng post ko phản ánh tất cả nhưng cũng 1 phần chứ

Tình cờ thấy được em expayza.com này. Dự tính EX PZ qua LR thử cho biết nhưng còn up ZEEK nên chưa dám.
Giờ Zeek còn dám DIE thì việc gì tớ không dám làm chứ.:binhsua21:
Thử EX 10PZ xem nào.
Có thông tin sẽ update cho anh em có thêm lựa chọn.!:binhsua33:

các bác không thấy dòng chữ đỏ của bác này hay sao,với lại bác ấy cũng đã cúi đầu tạ lỗi với anh em nào dại đi ex rồi mà:binhsua25:

Cái banner cuối site nhìn ngu kinh khủng. Site này cùi mía, muốn đấm vỡ mồm thằng admin ghê(Zeek scam trút giận lên con dog scam này)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week