Matrix TSA - Trafficsummitads.com, VenturePlugTraffic Admin - No Re-purchase| ROI 125%

Status
Not open for further replies.
Xin Lưu Ý : Mình chỉ hỗ trợ RCB khi các bạn dep bằng PM. Xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này !!!!

Tí đi công việc về mình sẽ dep. Để k tốn phí. Giống hết như tat ngày đầu hi. Nhưng site này các bạn chơi nhẹ nhàng thôi nhé. Vì nó k được rầm rộ như thời TaT
Vốn mình 50$ chơi site này đc ko bạn,phí thành viên 10$/month vậy là mua đc 8 gói 5$ thôi nhỉ

hình như site trước VenturePlugTraffic Admin gì đóa nó làm dc tầm 8 ngày scam mẹ mới kéo coin lại

Thứ 1 . Mình cần cậu tự mắt đọc lại thông tin từ topic kia của mod 6. Site chạy hơn 3 tháng chứ k phải 1 tuần như cậu nói !

Thứ 2 : Và site có vấn đề khi paypal quét sạch sẽ các site Rev chứ k riêng VPT.

Thứ 3: mình không bênh vực site vì mình giới thiệu. Nhưng nếu cậu không đưa được bằng chứng lên đây thì mình sẽ xem như bạn đang cố ý nói k tốt nhé !

Thân !

đã fund vào 35$ nhưng đến giờ launch mới mua share đc phải ko bạn ,tại chưa chơi site dạng này bao giờ
Đúng rồi cậu nhé !

Sẵn mình cũng dep 200$ test site đã

Thứ 1 . Mình cần cậu tự mắt đọc lại thông tin từ topic kia của mod 6. Site chạy hơn 3 tháng chứ k phải 1 tuần như cậu nói !

Thứ 3: mình không bênh vực site vì mình giới thiệu. Nhưng nếu cậu không đưa được bằng chứng lên đây thì mình sẽ xem như bạn đang cố ý nói k tốt nhé !

Thân !
ngày post aug,10.2016. nngày có biến aug.18.2016

Chỗ nào như chu

Thân !
Công Đầu tư paypal mình chả thấy nhỉ.
Chỗ nào cho thấy site cũ hoạt động 3 tháng nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1