từ $25 kiếm được gần $100 trong 20 ngày.

từ lúc mình bắt đầu chơi lại mmo mình đã xác định là chỉ chơi cho vui thôi nên có scam ko mình cũng chẳng tiếc, nhưng càng đi xâu càng thấy rằng ngoài những sâu mọt ngoài đời thì giới mmo cũng quá nhiều sâu mọt, nên càng ngày càng thấy chán nản, khuyên thật với mọi người là ko nên đầu tư quá nhiều cho mmo mà nên đầu tư nhiều cho thực tế cuộc sống đi, còn bác kia scam người khác thì bác tự hào cái gì, dạo này tình hình giao thông tệ lắm bác nên đi đường cẩn thận nếu ko vào nằm viện thì cái số tiền bác kiếm được cũng chỉ đủ tiền viện phí cho bác thôi, mà ko biết ai sẽ là người sẽ exchange số tiền của bác kiếm được nộp tiền viện phí cho bác đây

Sao thấy chém chủ topic nặng thế nhỉ :D - chưa biết cái này, nhưng có cơ hội sẽ thử :binhsua79:

sống mà lo đi scam thì đúng là buồn cho bạn, bạn tạo nghiệp quá nặng đừng u mê nữa hãy quay đầu tự giải thoát cho ban thân đi, nói không phải chù ẻo bạn nha, bạn chạy xe cẩn thận và mình tin rằng những đều khủng khiếp nhất đang rìn rập bạn và sẽ đến với bạn đó là do ác báo mà bạn đã tạo được, scam thì công đức bạn vô biên... xin thật lòng chia buồn...

hj,bác này cũng gan lắm nhỉ,đi scam người ta không sợ bị xe tông mà còn dám vào đây tuyên truyền quảng bá cho anh em đi scam nữa

Chắc chắn chết sẽ không được toàn thây.

---------- Post added at 05:43 PM ---------- Previous post was at 05:41 PM ----------

sống mà lo đi scam thì đúng là buồn cho bạn, bạn tạo nghiệp quá nặng đừng u mê nữa hãy quay đầu tự giải thoát cho ban thân đi, nói không phải chù ẻo bạn nha, bạn chạy xe cẩn thận và mình tin rằng những đều khủng khiếp nhất đang rìn rập bạn và sẽ đến với bạn đó là do ác báo mà bạn đã tạo được, scam thì công đức bạn vô biên... xin thật lòng chia buồn...

Ui. bạn này theo đạo phật.:binhsua04:

Định k comment đâu, nhưng mà nghĩ sao lại viết vài dòng: Mọi người cứ kệ MỢ nó, nó thích scam hay làm gì thì nó làm, giảng giải đạo lý với nó làm gì, nó mới 9x, đời nó còn dài để nghiệm lại báo ứng =)) nói nó cũng chả tin đâu, đến 1 lúc nào đó tự nhiên có quả báo để ăn thôi =))

Định k comment đâu, nhưng mà nghĩ sao lại viết vài dòng: Mọi người cứ kệ MỢ nó, nó thích scam hay làm gì thì nó làm, giảng giải đạo lý với nó làm gì, nó mới 9x, đời nó còn dài để nghiệm lại báo ứng =)) nói nó cũng chả tin đâu, đến 1 lúc nào đó tự nhiên có quả báo để ăn thôi =))
bạn nói cũng đúng nhưng mình phải dạy cho nó đạo làm người để thôi sau này nó bị ác báo thì cũng tôi nghiệp !

sao anh em chữa nhiều quá zậy ta.
tui đâu có scam $ của anh em bằng site buxhost.
với trình độ của anh em thì dùng Yahoo thôi cũng scam được rồi chứ cần chi site. :))

sao anh em chữa nhiều quá zậy ta.
tui đâu có scam $ của anh em bằng site buxhost.
với trình độ của anh em thì dùng Yahoo thôi cũng scam được rồi chứ cần chi site. :))

Scam thử xem bạn hiền ;) .

Quả báo nhãn tiền , nói chi thêm uổng công . Nó ko hiểu đâu , close tại đây là vừa , mod ko làm dc gì nó thì phải :superman

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,422
173,593
Latest member
chuvivadientichh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week