Waiting for Answer Tư cách bán hàng của bác soonlove (box Services)

Status
Not open for further replies.

mh89

Junior
Reactions
156
MR
0.004
Mình không muốn report nên cũng ko chọn report mà chọn suggest ko biết có đúng khong :D. Mình chỉ muốn nêu ý kiến cá nhân về tư cách bán hàng của bác này thôi chứ cũng biết là ai được thì mua :"> vì mình cũng thấy vậy nên mình cũng ủng hộ bác ấy mặc dù thấy nhiều complain trong topic bác ấy quá trời :-s

Mình complain bác này xí nào, support thì lâu lắm mới ol, ol xong mỗi lần trả lời chả vào mục đích, công chờ bác ấy cả 1 ngày, xong lên lại hỏi vu vơ mấy câu, xong khoảng 2 ngày sau mới bảo cái này vấn đề kĩ thuật nên mình tự đi chat với host. xong rồi chửi mình, bảo mình tự đi chat với ben hostgator xong bên host nó bảo mình làm gì mình làm nấy, mình nhờ bác ấy vào check cái password mà nó mới reset mà bác ấy đã quy chụp mình làm gì cái host của bác ấy rồi. Hôm đêy nhịn coi như dĩ hoà vi quý. Nay lại còn thêm cái vụ này, trong khi mình nc cực kì lịch sự, còn cám ơn thống thiết nữa chứ, vậy mà quy chụp ngta gian này nọ. Mình còn tính đi ck NH mua luon cái key bác ấy vừa reg, mình nghĩ cái key reg forever nên mất 1 ngày cũng chả sao. Chậc, mình nói để mng biết có làm việc với bác này thì cẩn thận, Kiểu bán hàng mà ko cần khách, lúc nào cũng bắt khách cứ phải theo ý mình phải nhún nhường mới chịu. Và mình cũng hy vọng trong 1 năm mình vẫn sẽ đc bảo hành cái host, chứ ko phải vứt con bỏ chợ hyhy.

Mà nghĩ đi nghĩ lại, chắc do mình con gái nên nói chuyện có hơi dài dòng lôi thôi với cả phiền phức quá nên ngta ko ưa : ((((((((((((((((((((((

Attachments

53.6 KB · Views: 176
    105.6 KB · Views: 137
    52.5 KB · Views: 135
  • 4 (2).jpg
    4 (2).jpg
    160 KB · Views: 135
  • 5 (2).jpg
    5 (2).jpg
    32.1 KB · Views: 134
    32.2 KB · Views: 134
Last edited:
Chắc đưa sang waiting for answer đi bạn
Nói thật là chưa kịp xem proof, chỉ kịp nhìn dòng in nghiêng nổi bật của bạn : "Mà nghĩ đi nghĩ lại, chắc do mình con gái nên nói chuyện có hơi dài dòng lôi thôi với cả phiền phức quá nên ngta ko ưa : (((((((((((((((((((((( " cái này chắc tại mình là con trai nên cứ thấy chữ gái là xớn xác, mong đc thông cảm :oops::oops::oops:

Chắc đưa sang waiting for answer đi bạn
Nói thật là chưa kịp xem proof, chỉ kịp nhìn dòng in nghiêng nổi bật của bạn : "Mà nghĩ đi nghĩ lại, chắc do mình con gái nên nói chuyện có hơi dài dòng lôi thôi với cả phiền phức quá nên ngta ko ưa : (((((((((((((((((((((( " cái này chắc tại mình là con trai nên cứ thấy chữ gái là xớn xác, mong đc thông cảm :oops::oops::oops:

hây dà mới bị ngta chửi vô cớ bực thúi ruot mà bác còn đùa :----------------------s
chỉnh ở đâu thế bác. mình click vào edit mà sao ko edit đc title :--------------------s, ôi, đấy, lại bị cái tật hỏi nhiều, mới bị chửi cho mà còn ko chừa cái tật haizz

Mà nghĩ đi nghĩ lại, chắc do mình con gái nên nói chuyện có hơi dài dòng lôi thôi với cả phiền phức quá nên ngta ko ưa : ((((((((((((((((((((((

Nghĩ lại thấy bác soonlove do nói chuyện vs con gái nên mắc cỡ đó mà :D .

hây dà mới bị ngta chửi vô cớ bực thúi ruot mà bác còn đùa :----------------------s
chỉnh ở đâu thế bác. mình click vào edit mà sao ko edit đc title :--------------------s, ôi, đấy, lại bị cái tật hỏi nhiều, mới bị chửi cho mà còn ko chừa cái tật haizz
Nếu cần thì để chút nữa Mod xem, nếu Mod thấy hợp lý thì sẽ move nó thôi qua bên đó thôi, chứ post thread lên rồi bạn ko move đc đâu, :D:D:D

[QUOTE="

Nghĩ lại thấy bác soonlove do nói chuyện vs con gái nên mắc cỡ đó mà :D .[/QUOTE] ko đậu mình lại nghĩ bác ấy nghĩ mình là con trai nên mới nc kiểu đêý : )). vì hồi trước vụ chửi nhau lien quan tơi cái host, mình bảo để mình gọi điện nc, nt chả đứa nào hiểu nhau, mà bác ấy có thèm bắt máy đâu kkk

Là con gái thật tuyệt :p
là bị chửi thật tuyệt đó hả kkk

chài ai chuyện nghiêm túc quá trời mà sao các bác cứ vào đùa thế này

ảnh sao ti ti @@
chĩu ko đọc đươc

Hi trong lúc buồn cần được dộng viên mới đúng thím :p, chúc thím mau mau được bác ý giải quyết :D

ảnh sao ti ti @@
chĩu ko đọc đươc
ek, chắc mấy cái chụp trên ipad :-s, bác cố đọc đi chứ mình biếng chụp lại quá à

Hi trong lúc buồn cần được dộng viên mới đúng thím :p, chúc thím mau mau được bác ý giải quyết :D
hoy hông cần ai giải quyet, thay mặt nói để ai cần mua hàng của bác ấy chuẩn bị tinh thần thôi

dịch vụ kiểu đó thì tẩy chay cmnd, ghét nhất mấy thằng buôn bán kiểu này vì đã từng bị như thế, bọn khốn nạn :mad:

dịch vụ kiểu đó thì tẩy chay cmnd, ghét nhất mấy thằng buôn bán kiểu này vì đã từng bị như thế, bọn khốn nạn :mad:
hik bác có vẻ bức xúc :-s. thôi kệ đi bác, mấy ng cư xử nvay mình ko nên chấp :), nchung xã hội có ng này ng kia mà

:oops: thấy gái là sáng cả mắt lên rồi đây, bạn gái cần gì cứ pm mình nè,cần gì phải đôi co, rất tò mò không biết bạn nữ chủ topic ntn nhỉ cho link fb giao lưu xem:D

OH là đàn bà ah :D Đàn bà thì có dăm bảy loại, còn cái loại hay ra chợ la toáng lên ăn vạ thì tốt nhất tránh xa> Đàn bà gì hở tí chửi người khác ngu?Xin hỏi ở đây mình đã sai gì? Nếu về cách phục vụ thì ko thích ko dùng nữa, giống mình ko thích phục vụ cậu mình delete yahoo. Mình vừa reg hàng vừa support mấy chục người cùng lúc nên đôi khi có thiếu xót, ai là khách hàng lâu năm có thể hiểu còn loại đàn bà như cậu mình ko cần ^^

nói thế là bình thường mà có gì đâu. Cậu có mấu tự ái cao quá đó
ừ chắc tự ái hơi cao nên tự nhiên bị chửi là gian này gian nọ còn hăm he ko làm ăn với mình, trong khi mình vẫn tính ủng hộ bác ấy nên có hơi thất vọng tí ti thôi nè :">

OH là đàn bà ah :D Đàn bà thì có dăm bảy loại, còn cái loại hay ra chợ la toáng lên ăn vạ thì tốt nhất tránh xa> Đàn bà gì hở tí chửi người khác ngu?Xin hỏi ở đây mình đã sai gì? Nếu về cách phục vụ thì ko thích ko dùng nữa, giống mình ko thích phục vụ cậu mình delete yahoo. Mình vừa reg hàng vừa support mấy chục người cùng lúc nên đôi khi có thiếu xót, ai là khách hàng lâu năm có thể hiểu còn loại đàn bà như cậu mình ko cần ^^
ôi đến phiên bác cần à, buồn cười ghê : ))))))) ngkhac chửi mình ngu mình cũng phải cho ngta biết ngta cũng ngu ko kém chứ nè, chứ sao mà bị chửi khơi khơi đc bác ơi, ở đời có vay có trả mà hyhy. Đấy bác đọc bác vẫn ko hiểu mình muốn nói gì à. Tớ muốn cho những ng khác biết để sau này họ có muốn mua hàng của bác cũng phải cẩn thận vì hỡ tí là bị chửi nhe. còn bác nói đúng đó, ko thích thì ko dùng, đúng mà, mình đâu dùng nữa đâu nè. Nhưng nhỡ nhầm một lần rồi nên phải chịu khó xài chứ sao giờ, tiền chứ đâu phải cỏ rác đâu nè

Đúng theo quy luật mua bán thì ai cũng hiểu mà. Người bán cần người mua nên mới xuất hiện trader, nếu có ai làm không đúng sau khi đẵ nhắc nhẹ nhàng thì cứ report thôi, chọn lọc những cái thích hợp, phát triển và hoàn thiện những ưu điểm chính là chọn lọc tự nhiên mà ;)

ừ chắc tự ái hơi cao nên tự nhiên bị chửi là gian này gian nọ còn hăm he ko làm ăn với mình, trong khi mình vẫn tính ủng hộ bác ấy nên có hơi thất vọng tí ti thôi nè :">
Mình xem hết mấy đoạn chat thấy bác trader kia đọc thiếu nên hiểu nhầm rồi chửi oan vì nghĩ người mua tính gian lận, bác ấy cũng xin lỗi rồi mà. Dù là ai đàn ông hay đàn bà thì cũng ko nên cố chấp, đời bớt được 1 chuyện phiền là nhẹ nhõm hơn 1 ít. Bỏ qua được thì bỏ qua đi bạn ơi, ăn miếng trả miếng nó ấu trĩ trẻ con lắm

có gì to tác đâu nhĩ, support nhiều người quá ko tránh thiếu xót.
bác @soonlove có cái ít online, mình giao dịch rất nhiều rồi hàng rất tốt và chế độ bảo hành ko phải nói chứ cứ gọi là full time :v
Hàng của bác ấy rất tốt nên mình hay giới thiệu với bạn bè ủng hộ :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week