Ask Tư cmn vấn chọn Laptop render tốt...T.T

TheGhost

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype

thaikhanghn

Hero
Verified
Reactions
2,018
MR
24.018
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
dư con lap ghẻ chip i7-3630QM SSD 120GB 16GB RAM mua ko mình bán lại cho 7tr
Có nhu cầu dùng PC thì LH mình tư vấn ráp cho nhé, đảm báo nhu cầu của bạn.

danho

Legendary
Kindness
Verified
Solutions
1
Reactions
803
MR
20.935
$1,186.69
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

blackwine1987

Junior
Reactions
45
MR
0.000

Attachments

• MSI GE72.jpg
    MSI GE72.jpg
    26.8 KB · Views: 84
Nhiêu bác pm ko hiểu gì về máy tinh cả, kêu đắt rẻ hjc, sãn đây phân tích cho cac các cậu nge về sự khác nhau giữa đồ điẹn tử o US va Việt Nam
o VN các cậu mua ở shop chỉ là mua cái vỏ latop bên trong có cái khỉ gì trong đấy đâu, không xứng với số tiền bỏ ra đâu. Bởi vì mấy sản xuất cho thị truờng Việt nam no khác nhau rất xa về tiêu chuẩn và chất lượng so bới EU va US về độ bền, an toàn. NhÀ SẢN XUẤT xuất làm theo yêu cầu của shop về chất lượng và giá cả, 1 chiếc iphone US không thể đem so với 1 chiếc iphone tai Vn dc
Còn bảo hành, riêng

Nhiêu bác pm ko hiểu gì về máy tinh cả, kêu đắt rẻ hjc, sãn đây phân tích cho cac các cậu nge về sự khác nhau giữa đồ điẹn tử o US va Việt Nam
o VN các cậu mua ở shop chỉ là mua cái vỏ latop bên trong có cái khỉ gì trong đấy đâu, không xứng với số tiền bỏ ra đâu. Bởi vì mấy sản xuất cho thị truờng Việt nam no khác nhau rất xa về tiêu chuẩn và chất lượng so bới EU va US về độ bền, an toàn. NhÀ SẢN XUẤT xuất làm theo yêu cầu của shop về chất lượng và giá cả, 1 chiếc iphone US không thể đem so với 1 chiếc iphone tai Vn dc
Còn bảo hành, riêng
1 chiếc Iphone US ko thể so với 1 chiếc iPhone tai VN đc ???
Bạn so chất lượng thì nên nói cho chuẩn là chất lượng cái gì, về phần cứng thì theo mình biết tụi nó như nhau cả, chỉ có duy nhất 1 cái khác mình là ng tiêu dùng và nhận ra đc đó là về Phần Gia công, bọn nó gia công cho các nước Châu Á cụ thể là VN mình rất ẩu, nhất là Iphone còn về các chất lượng phần cứng phần mềm thì thấy y như nhau

doihai123

Junior
Reactions
203
MR
0.271
Chat with me via Skype
dư con lap ghẻ chip i7-3630QM SSD 120GB 16GB RAM mua ko mình bán lại cho 7tr
Có nhu cầu dùng PC thì LH mình tư vấn ráp cho nhé, đảm báo nhu cầu của bạn.
bác tư vấn cho mình 1 con désk để render 3d + code với
mình gom hết lúa chắc với dc tầm giá 17tr

bác tư vấn cho mình 1 con désk để render 3d + code với
mình gom hết lúa chắc với dc tầm giá 17tr
của mình 15tr hơn 1 tí đây
Nếu cậu hơn 17tr thì main với VGA lên
Intel Xeon E3-1231V3 3.4GHz (3.7GHz Turbo Boost ) Haswell LGA 1150
ID Cooling SE-903 - Cpu Cooler
GSKILL 2x4G/1600 - Ripjaws -
Asus B85M-Gamer - LGA 1150
Toshiba 1TB 7200rpm - Desktop HDD
Andyson M5+ 450W All Japan Cap - Single Rail - 80 Plus Bronze PSU
ZOTAC GTX 750 Ti 2GB DDR5 128bit
Zalman Z1 Neo - ATX Tower Case

1 chiếc Iphone US ko thể so với 1 chiếc iPhone tai VN đc ???
Bạn so chất lượng thì nên nói cho chuẩn là chất lượng cái gì, về phần cứng thì theo mình biết tụi nó như nhau cả, chỉ có duy nhất 1 cái khác mình là ng tiêu dùng và nhận ra đc đó là về Phần Gia công, bọn nó gia công cho các nước Châu Á cụ thể là VN mình rất ẩu, nhất là Iphone còn về các chất lượng phần cứng phần mềm thì thấy y như nhau
Nói vớ vẩn, Biết rõ thì hãy phán nhé cậu, iphone lam theo đơn đặt hàng của các shop nhé, yêu cầu sao làm như zậy, bac hiểu thế nào là tiêu chuẩn kiểm định 1 chiêc điện thoại ko mà phán như đúng rồi zậy

Nói vớ vẩn, Biết rõ thì hãy phán nhé cậu, iphone lam theo đơn đặt hàng của các shop nhé, yêu cầu sao làm như zậy, bac hiểu thế nào là tiêu chuẩn kiểm định 1 chiêc điện thoại ko mà phán như đúng rồi zậy
vậy chắc như cậu nói iphone ở VN mình phần cứng khác nhỉ :)
Cậu xem lại cmt của tui sai chỗ nào, tui đang nói là Gia Công nó củ chuối hơn các thị trường khác và phần cứng nói chung nội tạng như nhau, vậy tui nói sai, thế nội tạng iphone ở VN mình chắc khác thế giới nhỉ ?

vậy chắc như cậu nói iphone ở VN mình phần cứng khác nhỉ :)
Cậu xem lại cmt của tui sai chỗ nào, tui đang nói là Gia Công nó củ chuối hơn các thị trường khác và phần cứng nói chung nội tạng như nhau, vậy tui nói sai, thế nội tạng iphone ở VN mình chắc khác thế giới nhỉ ?
giong y chang, cat bot option

giong y chang, cat bot option
cậu chỉ khác nhau chỗ nào mình xem, mình từng soi 1 con VN và 1 con ở thị trường khác 2 con đều cùng thông số cả, chỉ duy nhất cái ko ưa đó là ngoại hình gia công tệ hơn thôi
Nếu ko nhầm thì bọn kr và jp là có khác đôi chút về phần mềm hay gì đó để ko tắt âm đc khi chụp hình thôi còn phần cứng đều như nhau cả, cậu chỉ xem nó khác cái gì ?
có hay ko là chế độ iphone của VN củ chuối hơn các nước khác thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week