Tự dưng bị ban nick dỡ hơi chưa từng thấy mod nào làm việc như vậy

Status
Not open for further replies.

darkstyle2

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Ai ban nick: darkstyle vậy. Lý dọ Ban: spam linh tinh khắp nơi. Tớ spam cái gì linh tinh nêu rõ ra xem nào. Tớ chỉ vào mấy cái event Mr mrs xem hình rồi phát biểu cảm nghĩ thôi, mấy topic bán hàng cùng tuyển ref tớ vào up hộ thì bảo spam linh tinh à.Có hiểu thế nào là chữ linh tinh k hả. Người ta đi up bài giúp họ lại bị ban à. Thế ai dám đá lên last topic nữa. Xem lại giúp tớ và unban hỉ

mod mirinda ban cậu nhá :D
darkstyle mirinda 04-14-2012 3 Days 04-17-2012, ~08:00 AM 2 Days, 22 Hours [Lift Ban] [spam linh tinh khắp nơi !]
lí do là đi spam linh tinh khắp nơi
ngày 17 đc unban

Upvote 0
Ai ban nick: darkstyle vậy. Lý dọ Ban: spam linh tinh khắp nơi. Tớ spam cái gì linh tinh nêu rõ ra xem nào. Tớ chỉ vào mấy cái event Mr mrs xem hình rồi phát biểu cảm nghĩ thôi, mấy topic bán hàng cùng tuyển ref tớ vào up hộ thì bảo spam linh tinh à.Có hiểu thế nào là chữ linh tinh k hả. Người ta đi up bài giúp họ lại bị ban à. Thế ai dám đá lên last topic nữa. Xem lại giúp tớ và unban hỉ

Cậu đi spam linh tinh khắp nơi còn oan gì nữa, toàn đi up up, nói thì ko đúng chủ đề

Upvote 0
Giờ thì bạn thấy cái dỡ hơi đó rồi mà.

Nhẽ ra khi chủ thớt biết thêm một điều mới lạ thì phải cảm ơn chứ người mang lại kiến thức cho mình chứ.

Đời có người lành người dỡ cái đó ai cũng biết thắc mắc gì nữa

Last edited by a moderator:
Upvote 0
mod ghê quá , sợ quá đi thôi ;)) . lần đầu tiên thấy spam là bị banned ngay . ít ra cũng nhắc nhở 1 lần , đằng này banned luôn hả ;)) . ứ sợ quá , sợ quá =))

Upvote 0
mod ghê quá , sợ quá đi thôi ;)) . lần đầu tiên thấy spam là bị banned ngay . ít ra cũng nhắc nhở 1 lần , đằng này banned luôn hả ;)) . ứ sợ quá , sợ quá =))

forum VN còn hiền đó bạn, chứ chơi PTU post forum nc ngoài sai rules là ban ip forever lun :))

Upvote 0
forum VN còn hiền đó bạn, chứ chơi PTU post forum nc ngoài sai rules là ban ip forever lun :))

sao lại nói thế . nó banned kiểu đó là nó ghét VN . còn ở đây là người việt với người việt . có ai là member ở rum ddth.com thì bik . mod làm việc hết sức hiệu quả và công mình ( ý ko phải là so sánh ) nhưng thực tế ko thể nào nói forum việt và forum nước ngoài theo kiểu hiền hay ko hiền dc ;))

Upvote 0
đừng spam ở topic này nhá :D bạn nào có ký kiến gì về mod thì lập topic :D cái này mirinda ban tớ ko rõ

Upvote 0
Up up up linh tinh = cảnh cáo nhé !
Mà vào cái topic update tình hình của ta mà up mà post nhảm = ban nhé !
Rất nhiều hiền nhân đã bỏ mạng trong cái topic đó ,lần sau có up có spam gì thì né cái topic đó của ta đó, topic đó rules cực nghiêm mà ai cũng biết , ko phải khi không cái topic đó cực hot và tồn tại mãi đến giờ được đâu, do rules nghiêm đó!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week