Ask Tự dưng nhận được thông báo là tài khoản của bạn bị vô hiệu vĩnh viễn??

lion5893

Junior
Reactions
3
MR
0.010
Đêm hôm qua 12 h vẫn vào được bình thường. Kênh chưa dính bản quyền gì cả. Sáng nay dậy thì đã nhận được thông báo như trong hình mà em không hề nhận được thông báo gì cả là sao :((
Mất cái kênh chủ lực của em rồi; Sao lại nhanh thế mà không hề có thông báo gì chứ. Liệu có phải thằng nào nó chơi em không. Bây giờ muốn lấy lại kênh thì làm thế nào ạ. :((

Attachments

153.6 KB · Views: 349
    28.2 KB · Views: 324
uk mình nhận được email rồi. Nhưng mà bị gắn cờ mà youtube nó xem xét là chắc chắn vi phạm rồi hả. Liệu có nhầm lẫn không @@ vì nội dung mình tải lên là phim mà nó thông báo là spam lừa đảo là sao @@

mình nhận được email thông báo 1 video bị gắn cờ lúc 4h17'. Sau đó thì nhận được email thông báo tài khoản bị chấm dứt. Bọn youtube nó không xem xét là đúng hay sai à. Làm thế nào để kháng cáo bây giờ??

MrCas

Senior
Reactions
267
MR
0.014
Chat with me via Skype
bây giờ mình muốn kháng cáo thì làm thế nào??? Mình tải lên phim thì phải vi phạm bản quyền chứ sao lại

Video này đã bị xóa do vi phạm chính sách của YouTube về nội dung spam, lừa đảo và phá hoại thương mại. ??
Ức qua bị thằng nào nó gắn cờ @@

Một là bạn bị người nào chơi gắn cờ. 2 là bị chính hãng sản xuất gắn cờ. Mặt khác, bạn bị mấy lần rồi? Tính tổng luôn cái vụ thằng kia report bạn nếu mà bị 3 lần thì tài khoản bạn bay là đương nhiên :D

Một là bạn bị người nào chơi gắn cờ. 2 là bị chính hãng sản xuất gắn cờ. Mặt khác, bạn bị mấy lần rồi? Tính tổng luôn cái vụ thằng kia report bạn nếu mà bị 3 lần thì tài khoản bạn bay là đương nhiên :D
hãng sản xuất mà biết thì nó phải khiếu nại bản quyền luôn chứ nhỉ. @@ Mà 2 kênh khác nhau mà không tính cái report lần trước. Tối qua vẫn vào bình thường. Sáng nay dậy đã thấy thế rồi. 2 email liền nhau luôn:
Với cả là video mình ko bị chặn hay là nội dung bên thứ 3 trùng khớp. Bên sản xuất bên hàn quốc, mình toàn để tiếng việt thì sao biết được @@ mà 2 email đều là 04h17'. Trước giờ chưa bị gắn cờ lần nào mà. Sao lại ra đi đột ngột thế nhỉ @@

Attachments

36.4 KB · Views: 96
    45.4 KB · Views: 99

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.036
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
hãng sản xuất mà biết thì nó phải khiếu nại bản quyền luôn chứ nhỉ. @@ Mà 2 kênh khác nhau mà không tính cái report lần trước. Tối qua vẫn vào bình thường. Sáng nay dậy đã thấy thế rồi. 2 email liền nhau luôn:
Với cả là video mình ko bị chặn hay là nội dung bên thứ 3 trùng khớp. Bên sản xuất bên hàn quốc, mình toàn để tiếng việt thì sao biết được @@ mà 2 email đều là 04h17'. Trước giờ chưa bị gắn cờ lần nào mà. Sao lại ra đi đột ngột thế nhỉ @@
NHIỀU KHẢ NĂNG CÓ THỂ CÓ THẰNG CHƠI ĐỂU BẠN...
CÒN NẾU BẠN CHƠI TƯ LIỆU TỪ HÀN QUỐC THÌ MÌNH ĐÃ TỪNG CÓ KINH NGHIỆM THẾ NÀY:
TRƯỚC MÌNH CŨNG UP CLIP LIÊN QUAN ĐẾN HÀN QUỐC. LÚC ĐẦU KHÔNG LÀM SAO CẢ BẬT KIẾM TIỀN BÌNH THƯỜNG, NHƯNG KHI ĐƯỢC TƯƠNG ĐỐI VIEW RỒI NÓ GỬI THÔNG BÁO VỀ CHO MÌNH LÀ VIDEO CỦA BẠN BỊ CHẶN TOÀN THẾ GIỚI>>>VẬY NÊN SUY RA LÀ THUẬT TOÁN CỦA GOOGLE CÓ KHI CŨNG KHÔNG TÌM RA ĐƯỢC HẾT NHƯNG CLIP NỘI DUNG BÊN THỨ 3 TRÙNG KHỚP>>>PHẢI CÓ THẰNG THÔNG BÁO CHO GOOGLE, HOẶC LÀ KHI NÀO VIDEO LÊN TOP MỘT CHÚT THÌ NÓ MỚI PHÁT HIỆN RA.
THÊM NỮA TIẾNG VIỆT HAY KHÔNG CHẲNG QUAN TRỌNG GÌ ĐÂU>>>THUẬT TOÁN CỦA GOOGLE LÀ SO SÁNH NỘI DUNG HÌNH ẢNH VÀ ÂM THANH CÙNG LÚC, CHỨ CHẲNG DỰA VÀO TÊN HAY TUỔI GÌ HẾT, KỂ CẢ CÓ LÀ TIẾNG SAO HOẢ ĐI NỮA.

NHIỀU KHẢ NĂNG CÓ THỂ CÓ THẰNG CHƠI ĐỂU BẠN...
CÒN NẾU BẠN CHƠI TƯ LIỆU TỪ HÀN QUỐC THÌ MÌNH ĐÃ TỪNG CÓ KINH NGHIỆM THẾ NÀY:
TRƯỚC MÌNH CŨNG UP CLIP LIÊN QUAN ĐẾN HÀN QUỐC. LÚC ĐẦU KHÔNG LÀM SAO CẢ BẬT KIẾM TIỀN BÌNH THƯỜNG, NHƯNG KHI ĐƯỢC TƯƠNG ĐỐI VIEW RỒI NÓ GỬI THÔNG BÁO VỀ CHO MÌNH LÀ VIDEO CỦA BẠN BỊ CHẶN TOÀN THẾ GIỚI>>>VẬY NÊN SUY RA LÀ THUẬT TOÁN CỦA GOOGLE CÓ KHI CŨNG KHÔNG TÌM RA ĐƯỢC HẾT NHƯNG CLIP NỘI DUNG BÊN THỨ 3 TRÙNG KHỚP>>>PHẢI CÓ THẰNG THÔNG BÁO CHO GOOGLE, HOẶC LÀ KHI NÀO VIDEO LÊN TOP MỘT CHÚT THÌ NÓ MỚI PHÁT HIỆN RA.
THÊM NỮA TIẾNG VIỆT HAY KHÔNG CHẲNG QUAN TRỌNG GÌ ĐÂU>>>THUẬT TOÁN CỦA GOOGLE LÀ SO SÁNH NỘI DUNG HÌNH ẢNH VÀ ÂM THANH CÙNG LÚC, CHỨ CHẲNG DỰA VÀO TÊN HAY TUỔI GÌ HẾT, KỂ CẢ CÓ LÀ TIẾNG SAO HOẢ ĐI NỮA.
mình đã chỉnh sửa rồi và không bị chặn trên toàn thế giới nữa mà. chỉ là nó gắn cờ nên mới bị thôi @@

MissUI

Banned
Reactions
177
MR
0.000
mình đã chỉnh sửa rồi và không bị chặn trên toàn thế giới nữa mà. chỉ là nó gắn cờ nên mới bị thôi @@
video bạn liên quan đến gì ? VN mình trâu chó lắm mình làm thử 1 channel để đó thôi vì nội dung đó ko kiếm $ đc mà bọn cờ hó nó còn gato đấy :)

k nhất thiết phải bên hàn nó reporf bạn chỉ cần 1 thằng VN nào đó nó reporf bạn vẫn đc như thường nhé bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week