Tự dưng tài khoản paypal của em bị hạn chế là sao

Tài khoản bạn cái case đang viewing paypal, lúc này bạn không làm gì được, only wait

giải trình làm sao bạn
bên kia send cho bạn vì lý do gì. Paypal muốn chắc chắn giao dịch bên kia là do chủ acc send cho bạn. nếu là anh em bạn bè thì bảo nó là ae bạn bè tặng nhau thoai. Còn mua bán thì bán có hóa đơn bán hàng tracking hay giấy tờ gì để xác nhận giao dịch ko

bên kia send cho bạn vì lý do gì. Paypal muốn chắc chắn giao dịch bên kia là do chủ acc send cho bạn. nếu là anh em bạn bè thì bảo nó là ae bạn bè tặng nhau thoai. Còn mua bán thì bán có hóa đơn bán hàng tracking hay giấy tờ gì để xác nhận giao dịch ko
do mình sent đi chứ không phải là họ sent cho mình, mình sent cho thằng em mượn. xong hôm sau vào bị za luôn. paypal nó tự mở case

Nếu cần nhanh thì giải trình , còn ko thì đến ngày đến h tiền nó lại về thôi mà , đâu có cần làm gì :D

Nếu cần nhanh thì giải trình , còn ko thì đến ngày đến h tiền nó lại về thôi mà , đâu có cần làm gì :D
thế tiền về nó về mình hay về thằng e mình gửi cho nó, và nếu về tài khoản của nó, rồi chuyển lại tài khoản của mình có bị sao ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom