Từ giã paypal chuyển sang payza? hỏi và đáp...

thosanbupbe

Senior
Reactions
200
MR
0.025
Tình hình là bão pp quá lớn, chẳng làm gì mà nó cũng limit thì xác định từ giã nó là vừa. Xài pp vừa yếu tim vừa mệt mỏi, mình quyết định chuyển sang payza, có 1 số câu hỏi như sau mong các pro tận tình hướng dẫn:
1. Xài payza verify chỉ nhận tiền sạch tỷ lệ limit cao không. Nhận tiền nhiều hay giao dịch nhiều trong ngày có gì không.
2. Có paza rồi làm sao rút về vn: có site nào exchange từ paza qua PM hoặc các tài khoản khác ngay lập tức không, có rút trực tiếp về bank như pp được không? Tỷ giá?
3. Phí chuyển giữa 2 tài khoản đã very là bao nhiêu?
4. Verify payza cần những gì, quy trình, thời gian chờ, pâyz dễ chấp nhận veri như pp không?

Last edited:
Payza dạo trước có mấy vụ hot lắm :p

1. PZ chả bao giờ mít vô cớ cả (theo tìm hiểu của mình)
2. fee 25$, pz hình như cũng cấm ex thì phải, tỷ giá thì ko rõ vì chưa thử
3. Fee khá cao 0.25$ + 2.5%
4. Chả cần gì, cần mỗi 1 thẻ Visa hoặc VCC gì đó, ấn veri rồi nó trừ tiền, ví dụ trừ 1.88$ thì điền vào số 88 ... (google ra đầy)
Bonus thêm là dùng cả ego ấy, ego ex qua pz được, bán rate cũng ngang pp :D

Check nguồn kỹ khi mua Payza, Payza nguy hiểm sau PP thui :D. Theo mình biết, Payza bẩn rất dễ làm ...

PZ nó éo limit nó phát hiện lock lun acc éo cho step gỡ như PP và 180 days rút tiền về bank. Xác định có vấn đề nguy cơ mất trắng khá cao.

pz nó còn điên hơn pp nhé, chuyển qua rồi hối hận :)). tiền sạch nó cũng quất lán

Gio^ng minh gan 1 nam ve truoc qua :)

Pz cung co luc restrict tk ma ban ko biet li do vi sao day

Xai pz voi acc starter free chuyen va nhan 400$ , sau 400$ se bi tinh fee khi nhan tien la 2.5%+0.25$

Acc personal + business mat fee khi nhan $. Ko gioi han so tien

Ver nhu pp, ko co gi kho khan ca

Hau nhu cha ai with pz ve bank ca vi fee rut bank pz chat lam, ma thuong lap topic ban tren forum

Nhận tiền từ site thì phát hiện cái gì bạn.
Hên xui à bạn lúc trước forum bao nhiu ng điêu đứng vì bão PZ rồi nên h đổ về chơi PP nên ko còn thấy nữa . PZ rất dễ dính tiền bẩn ngay cả từ site lun... XÊ XÊ nhìu lắm...................:D

đang định chuyển qua pz mà nghe có vẻ ko ổn :v

mấy bạn cho m hỏi ngoài lề xíu ,
pp unver giới hạn gửi và nhận là bao nhiêu , xài pp info ko chính chủ liệu có ổn ko ?

mấy bạn cho m hỏi ngoài lề xíu ,
pp unver giới hạn gửi và nhận là bao nhiêu , xài pp info ko chính chủ liệu có ổn ko ?
500$
không ổn nếu bị dính mít sẽ khó gỡ

hiện mình đang dùng payza và Payoneer, dùng tẹt ga ko lo verif vs limit j đâu. mình chủ yếu là dùng payoneer, nhận tiền nước ngoài mất fee hơi cao chút nhưng mà yên tâm, có tiền là ra cây rút lúc nào cũng dc :D

mình cũng mệt mỏi PP thật. Limit ko cho gỡ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week