Từ giã paypal chuyển sang payza? hỏi và đáp...

qua ngâm cứu bấy lâu thì khi pp bị limit thì sau 180 ngày còn lấy tiền lại dc. Pz thì coi như đi luôn.Nên ko dại gì bỏ tiền ở pz nhiều. Pz có chuyển qua egobay đó.

và chú ý nếu có đầu tư bằng pz thì nên mua ,đừng có add fund từ card vì giá add fund là 21k1 mà bán ra thì 17k,thì lỗ nặng

có cách nào từ pz sang PM hay Egopay Instantly ko bạn k thể để sợ quá rồi.
Chuyển về VNĐ là an toàn nhất............... thèng nào cũng có nguy cơ như nhau

qua ngâm cứu bấy lâu thì khi pp bị limit thì sau 180 ngày còn lấy tiền lại dc. Pz thì coi như đi luôn.Nên ko dại gì bỏ tiền ở pz nhiều. Pz có chuyển qua egobay đó.
PZ vẫn bt, Các cậu chỉ cần chứng minh rõ ràng thôi. Hôm trc acc mình bị restricted. Sau cũng gỡ đuợc :)

PZ nó éo limit nó phát hiện lock lun acc éo cho step gỡ như PP và 180 days rút tiền về bank. Xác định có vấn đề nguy cơ mất trắng khá cao.

Like cho comment của cậu :) Mình thì vẫn theo PP như thường , limit thì limit , gỡ đc thì gỡ , ko gỡ đc thì 180 day rút tiền ( có mất đi đâu mà sợ )

Ngoài PP ra thì bất kì loại tiền nào 1 khi đã bị Block thì coi như mất trắng

==> PP vẫn là số 1 đối với tớ :D

Like cho comment của cậu :) Mình thì vẫn theo PP như thường , limit thì limit , gỡ đc thì gỡ , ko gỡ đc thì 180 day rút tiền ( có mất đi đâu mà sợ )

Ngoài PP ra thì bất kì loại tiền nào 1 khi đã bị Block thì coi như mất trắng

==> PP vẫn là số 1 đối với tớ :D
PP thì hẳn rồi. Nhưng tớ thấy thằng Payza không phải mất dạy như vậy, Tớ truớc kia thu đc 1 thời gian thì bị restricted. Ai cũng bảo bỏ đi. Nhưng tớ contact support qua về khỏang vài ngày thì đuợc. Nhưng nó hold tiền mất 15 ngày tính từ ngày bị restricted. Chỉ có điều PZ fee hơi cao thôi :D

PP thì hẳn rồi. Nhưng tớ thấy thằng Payza không phải mất dạy như vậy, Tớ truớc kia thu đc 1 thời gian thì bị restricted. Ai cũng bảo bỏ đi. Nhưng tớ contact support qua về khỏang vài ngày thì đuợc. Nhưng nó hold tiền mất 15 ngày tính từ ngày bị restricted. Chỉ có điều PZ fee hơi cao thôi :D

Đúng là PP mất dạy thiệt :D Nhưng được cái là khó chết yểu như mấy loại khác ( chẳng hạn như LR 1 thời , ra đi ko nói năng gì hết , làm tớ đi tong 1K )

@lamgiauto , @anhem2012 cho mình hỏi tí :D mình tính chuyển qua dùng pz mà ko biết có cần fải ver ko? Nếu ko ver có sao ko? (Do trước mình đăng kí ghi nhầm frist name thành last name nên jờ ver ko dc :v)
Mình thì chỉ chủ íu nhận tiền từ PTC + đầu tư vào PTC thôi :D

@lamgiauto , @anhem2012 cho mình hỏi tí :D mình tính chuyển qua dùng pz mà ko biết có cần fải ver ko? Nếu ko ver có sao ko? (Do trước mình đăng kí ghi nhầm frist name thành last name nên jờ ver ko dc :v)
Mình thì chỉ chủ íu nhận tiền từ PTC + đầu tư vào PTC thôi :D
đổi thì dể mà. mày mò gởi vé cho nó. Chat với nó thấy rất nhiệt tình. nếu chat thì câu đầu tiên là I am not good english la ok. sau đó nói mé mé nó cũng hiểu. Nếu ko verify pz thì chơi ptc vẫn dc nhé. Nhưng nếu pz sờ gấy thì hơi mệt hơn pp. Nếu verify rồi thì khó bị limit vô cớ như pp.Lưu ý cái nữa là pz hiện nay nhiều hacker dòm ngó hơn pp. trung bình mỗi tuần có ít nhất 2 email giả pz gởi đến mình để tìm info.

Last edited:
xài pp vẫn tốt hơn nhé. đừng có thay đổi ip liên tục khi đăng nhập. bị limit rồi tạo cái mới với thông tin của mình vẫn xài dc nhưng card verify phải khác là ok.bị limit 2 cái rồi và đã tạo cái mới xài vẫn tốt lâu nay

paypal no 1 :v

pz giờ verify khác xưa phải k các bác, m add thẻ vào mà nó k yêu cầu điền cvv, chưa trừ tiền gì hết. mà nó bắt cho 1 ngày mới cho thao tác tiếp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week