TỰ sỰ 1 scamer...!

Status
Not open for further replies.
Tạm thời mod đừng band id này nhé, để em có cơ hội vào post nốt cái logchat lừa thằng ngu kia. Sau 2h chiều hãy band nhé, chấp nhận mọi hình thức gạch đá. Cám ơn a chị em cho gạch để xây nhà!

Chờ log chat của bác.

hihi Ngố cũng được , Ngu cũng được nhưng sống ko thẹn lương tâm và được mọi người thương là mừng rùi của mất từ từ tìm lại , chứ mất bạn bè khó tìm lại dc lắm ....... hihi tuy đây là thế giới ảo ko ai bit ai hết nhưng Rùa luôn quý tất cả !!!
Quá chí lý bác ơi. :binhsua121:

Rùa mừng vì bạn đã suy nghỉ được vậy ! trong cuộc sống này tiền ko phải là tất cả đâu , mất nó ta có thể kiếm lại đc nhưng lòng tin và danh dự một con người khi mất đi khó lấy lại dc lắm ! tuy đây là thế giới ảo nhưng nó không ảo đâu bạn hihi ....những người bạn thật tuyệt vời ở 4room rất nhiều !
Em là bắt đầu kết bác Rùa rồi đấy.

deptraistyle nghe quen lắm :">
Từng sell test ID pri 0 hàng loạt 1 thời box capcha :binhsua144:

hoan nghênh 1 scamer biết quay đầu ,vote cho tính của rùa ,mặc dù đây là thế giới ảo nhưng thực sự mình có những người bạn như rùa còn tốt hơn nhưng người bạn hiện có của mình

;)).Tội lỗi, còn khoe hàng nữa. Khi nào làm được cái lớn hơn rồi khoe luôn tập

bạn ko cần trả lại chỉ cần tâm còn sach thì hãy bắt đầu lại từ báy giờ, ai cũng có sai lầm nhưng biết dừng đúng lúc thì mới đáng là con người, muốn xã hội tốt với mình thì hãy xem mình đã tốt với xã hội chưa
thân

oe, mịa ơi, may quá hôm qua mình chỉ giao dịch với bác pixmng, chắc không việc gì,
thôi chát một tí cũng được nhưng mà chắc.
=)) không biết có chắc không nhỉ

:binhsua144:Cao nhân mắc "ấy" cao nhân "ấy" :binhsua144:

Người ta biết quay đầu là tốt rồi đừng nên trách người ta, nhiều khi người ta kẹt tiền quá không tự chủ được nên mới làm vậy, nhưng sau khi được bác Rùa khai sáng thì người ta mới ngộ ra được điều j đó và muốn quay lại sửa lỗi. Chỉ cần người ta biết nhận lỗi và sửa lỗi thật sự thì nên tha thứ cho người ta. Không cần phải hack được facebook hay gì to lớn cả, chỉ cần người ta scam bằng cách hack thì đã là hơn nhiều người rồi. Mình nói vậy không phải ủng hộ scam nhưng mình thấy sao nói vậy thôi.
Chúc bác thớt dùng những kiếm thức về IT của mình để giúp người chứ đừng hại người 1 lần nữa.

Tui tò mò là nguyên nhân gì bác quay đầu thế :binhsua141:

có gì khó hiểu đâu :
1 là do lương tâm -> chắc không phải , vì người có lương tâm từ đầu ko có ý định scam lên kế hoạch từ trước rồi :binhsua119:
2 do dọ pháp luật hoặc luật giang hồ :binhsua129: -> nguy cơ này cao nhất đó :binhsua122:
3 tự cao khoe mẽ :binhsua144:-> chắc gì bạn hơn người khác mà tự tin vậy

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter