tư vấn cách quan tâm chăm sóc người yêu đúng cách

Có 9 điều thớt cần làm , chắc chắn cô ấy sẽ rất hạnh Fúck :oops:

1.Cho cô ấy tiền

2.Cho cô ấy tiền

3.Cho cô ấy tiền

4.Cho cô ấy tiền

5.Cho cô ấy tiền

6.Cho cô ấy tiền

7.Cho cô ấy tiền

8.Cho cô ấy tiền

9.Cho cô ấy tiền

Chúc bạn thành công :D
nó giàu cần gì tiền bác. em nó có nghề kiếm $ ngon rồi.

Muốn duy trì thì dễ thôi, căn bản là phải dẻo mỏ + đẹp trai, ko thì bét cũng phải sạch sẽ 1 chút , tiền thì bình bình quan trọng là vung như thế nào , chơi ra sao ,... thế thôi. Mấy cái rìa rìa như đt , xe cộ chỉ là option rút ngắn thời gian chịch em nó. Vẻ ngoài tạo sạch sẽ thiết nghĩ ai cũng làm được , đẹp trai thì nhìn hình bác e xin phép miễn bình luận vì vấn đề này nó tế nhị vãi nhồn. Và như e nói thì dẻo mỏ là quan trọng nhất, cái này 90% là thiên phú 10% là học hỏi và trau dồi, ông cha ta ngày xưa có phán : " không giàu thì phải đẹp trai, ko thông kinh sử phải dài 1 gang". Mới quen thì ba cái gia phả , năm sinh, anh chị em, nghề ngỗng của tụi nó .... dẹp mẹ hết qua 1 bên đê.... cứ nói xàm xàm .. cái quan trọng là phải làm cho môi trên lẫn môi dưới em nó cười phọt cả ra nước nhiều vào, nó thích là được. Cứ tuần 4 ngày , xen kẽ ngày đéll xem nó ra cc gì , ngày tôn vinh nó như Nữ Oa ...

Sau cỡ thời gian , ba cái gia đình anh chị em nó tự khai ra cho mình nghe , ấy là đã đến thời điểm CHỊCH. Và đã chịch đc thì khả năng duy trì bác đéll cần nghĩ tới nữa.

Con cạc tư vấn chuẩn thôi rồi :D:p

Trước cũng tán đc em người yêu xinh, tới giờ cũng yêu được mấy năm rồi, em thì em thực hiện thế này, bác nghe đc j thì nghe nhá :p

Hãy tỏ ra mình là người lịch thiệp, ko đc cái j cũng cười, tuyệt đối ko đc chửi thề.

Hãy tỏ ra mình là người ko thiếu thốn tiền, lâu lâu cũng phải vung ra cho nó thấy mình hào phóng, ko giàu nhưng chắc chắn phải gọi là đủ sống tốt.

Hãy tỏ ra mình là người chiều chuộng người yêu, làm những việc quan tâm nhỏ nhặt nhất (buộc dây giày, ngồi xuống xỏ guốc cho nó trong trường hợp nhất định chứ đừng lúc nào cũng thế nhé, trời lạnh thì cởi áo khoác mang cho nó, đi bộ ngoài đường thì luôn đi hướng có xe, nghe nó nói bị đau là lập tức 15p sau đứng trc nhà nó vs mớ thuốc + sữa + bánh ..bla ..bla)

Hãy tỏ ra mình là người bận rộn nhưng vẫn luôn tranh thủ nt, gọi điện hỏi thăm nó. Lỡ hẹn mà tới trễ thì đừng có mà nói a bận làm mmo nên quên, mà nói là "a ghé sang chỗ này chỗ kia để xem cái j đó hôm bữa đi ngang thấy đẹp định mua cho e mà nó hết bán rồi a tìm vài chỗ nữa mà cũng ko ra, :( :( ", ví dụ vậy, hay bất cứ lý do j đó mà chính việc quan tâm nó khiến mình tới trễ, xài chiêu này ít thôi, đừng có xài nhìu quá phản tác dụng :D :D

Hãy tỏ ra tương lai của mình chắc chắn sẽ gắn với nó, lâu lâu phải vẽ ra cái tương lai cho nó thấy một chút, có thể là qua những câu nói nửa đùa nửa thật.

Hãy tỏ ra mình là người lạnh lùng, lâu lâu có 1 ngày ngừng quan tâm một chút theo kiểu mình cũng có cuộc sống riêng chứ ko chỉ xoay quanh em nó, đủ để em nó tự hỏi ko biết giờ này ảnh làm j mà ko nt cho mình. Cho em nó đợi chờ một chút.

Hãy tỏ ra mình rất yêu nó nhưng ko hề lụy nó, tuyệt nhiên ko nhu nhược, bản lĩnh lên, yêu đc thì bỏ cũng đc.

Hãy tỏ ra mình là người biết lắng nghe, nó tâm sự j thì ráng mà nghe nó nói cho hết, hạn chế cho lời khuyên, nếu cho thì cho theo kiểu chung chung, "em thấy điều j tốt nhất cho em thì em hãy làm", ví dụ vậy, nó chỉ cần mình ngồi nghe nó và tỏ ra đồng cảm là đc rồi, ko cần lời khuyên đâu.

Hãy tỏ ra mình chỉ có mình nó, lên fb chớ dại mà like hay cmt cái ảnh gái xinh nào khác, tụi fb nó cũng thông minh lắm, con ny thường nt qua fb vs mình thì hễ mình có hoạt động j là fb ưu tiên cho lên new feeds của nó liền. ;) Ko làm AHBP các kiểu nhé, có thể nó cũng đọc được đó :D

Ko tiếp xúc nhiều với con bạn thân của nó, nó mà ko thích mình thì 80% là mất ny, còn nó thích thì 100% nhé.

Nhà nó mà có anh chị em j thì xài thủ đoạn để mà lấy lòng, có gián điệp tốt thì đồn nào mà chả bị chốt hạ :D

Quan trọng là cái bề ngoài nữa, ko đẹp trai thì ít ra phải tút cho nó sạch sẽ, gọn ghẽ, áo quần tươm tất, đừng có lộm thộm, dơ dơ là đc. :D :D
bác kinh nghiệm đậy mình nhể. thank ý kiến của bác. em chỉ sợ e làm ko được như cái bác nói vì nó nhiều quá. vs lại con ng yêu của em nó cg hay giận vô cớ. đôi khi em muốn điên luôn. mà nghĩ lại chắc cứ chịu thế đã.

trên 18cm và hơn 18phút. :D
đàn bà đa phần ngu ngốc. nịnh vài câu là như sông đà xả lũ. heheh
thấy cái avata của bác em cg biết nó xả như thế nào rồi. e chưa biết vì mới yêu nhưng có vẻ con gấu em hơi bị khó bác

không giàu thì phải đẹp trai
Không thông kinh sử, phải dài 1 gang :D
ngắn gọn thế thôi thớt :rolleyes::rolleyes:

bác kinh nghiệm đậy mình nhể. thank ý kiến của bác. em chỉ sợ e làm ko được như cái bác nói vì nó nhiều quá. vs lại con ng yêu của em nó cg hay giận vô cớ. đôi khi em muốn điên luôn. mà nghĩ lại chắc cứ chịu thế đã.

Một khi bác đã chịch đc thì nó sẽ ngoan thôi :p

Bí kíp của e, em ý mà vì tiền bác tạch sớm đi, không nó lại tạch bác trước á.

đẹp trai chắc chắn là cậu có thừa rồi, tiền thì cũng không thiếu,2 yếu tố đó thì ngon rồi

Cái kia dài ngắn ko quan trọng, quan trọng là có huých mạnh và sâu không, có click phát nào lêech phát đấy chuẩn và làm bên nhà quảng cáo hài lòng kêu rên mấy kiểu, tư thế cũng lâu lâu fake sang nước khác tí chứ ở mãi một tư thế cũng ko ăn thua

đôi khi im lặng 2 3 ngày để nhà quảng cáo phải hỏi, hỏi thì là có chuyện rồi, đêm hôm nhắn tin ít thôi tầm 11h hơn là cả hai bên đi ngủ, mùa đông này thi thoảng đưa đi ăn mấy thứ nong nóng, sáng dậy làm quả tin hủy diệt lúc 8h hơn "sáng rồi !dậy thôi heo" kiểu gì cũng reply lại "mấy giò rồi còn sáng" là lại có vài câu chuyện xã giao.

hạn chế nhất trong các mối tình đó là quanh đi quẩn lại mấy câu chuyện: này người đẹp đã ăn gì chưa, em đi vệ sinh chưa, anh đang ăn cơm nè, em đã ăn tối chưa .vv.. nhiều nhàm lắm. Đang trong mối quan hệ y thì cứ Nói liên thiên đủ chuyện, kể về chuyện mmo cho ng ta tò mò, rồi bên đó khác hỏi traffic là cái gì..b..b.b.b

hỏi vẻ gia đình đối tác nếu ng ta thỏa mái sẽ full ra nhiều chuyện, mà full ra tức là nhận sự quan tâm, con gái hay kể nếu mình hỏi đúng cách

chịu khó mmo kiếm tiền, tuần hotel 6 ngày, chủ nhật dưỡng sức

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week