[Tư vấn] Chuyện đến nhà bạn gái đang .... thì bị tóm

oh year tot rat tot

:binhsua164: đến giải thích với phụ huynh là ... bon con chỉ giải quyết "tâm lý" thui mà ! chuyện đó chẳng sớm thì muộn thôi thì con xin em nó trước ít hôm =)) :binhsua146: biết đâu ông cụ từ đằng sau đến vỗ vai : "thằng này khá ! giống tao ngày xưa quá " :binhsua139:

Bị bắt đang xếp hình mà bị quát mới lo chứ chuyện này lo làm gì bạn ơi :))

hờ hờ, gay đây, á chết éo phải gay :D
nói với bác ấy là lần sau mần con gái bác cháu hứa sẽ xin phép =))

kêu đi nhà nghỉ đi, về nhà làm j...vài tháng nua~ bà ấy quên mặt liền ý mà

Vui nghe haha,.. Cứ tới chơi vừa chơi vừa dò la tin tức cụ thể,bà cụ này có thể đang để cậu trong trạng thái xem xét đây, chứ không là bà gõ bác trai dậy là vỡ alo rồi, nên bác cứ phải dấn thân vào chốn đen tối này thôi, không dám tới nữa thì cho em xin số nhà Em tới cho hehe... mà có xinh không, phải xinh tý linh tinh cho thích :binhsua146:

cách tốt nhất nè

tềnh hềnh như thế rùi thui hẹn em nó đi chơi rùi chơi trò ...("xếp hình") :binhsua146: cho xong đi, không có em nó lại quở trách làm việc không đến nơi đến chốn :binhsua136: ! thui bác cứ cố gắng hẹn em nó đi chơi ! cong ăn cong, thẳng ăn thẳng . các cụ nói làm liều ăn được nhiều mà :binhsua146:

...Không xuất hiện 1 tuần... để phai cái dấu ấn... 1 tuần sau chịu khó bỏ tiền mua cho mẹ zợ cái gì đó thích thích...Đảm bảo có ấn tượng tốt...

bình thường
tôi còn đang làm chuyện đó. bố nàng về. đành phải dừng. xuống vẫn chào hỏi bình thường :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week