Ask Tư vấn có nên mua code V2 bác DuyMuoi

suatuoicghl1

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Mình đang xài code Voucher nay có ít tiền muốn nâng cấp lên code V2 của bác @duymuoi nhưng hình như có vụ không xuất ra được file offer, credit, ip ,lead .... vậy là có trục trặc lỗi gì sao ?
Hay kiếm code F1 mà xài ?
Xin cám ơn mọi người tư vấn có nên mua không :)

Mình đang xài code Voucher nay có ít tiền muốn nâng cấp lên code V2 của bác @duymuoi nhưng hình như có vụ không xuất ra được file offer, credit, ip ,lead .... vậy là có trục trặc lỗi gì sao ?
Hay kiếm code F1 mà xài ?
Xin cám ơn mọi người tư vấn có nên mua không :)
List Offer credit ip lead + click xuat hien san het nhug chi admin xem dc. Member chi xem dc Offer list +user emai pass + co ca auto tong point. theo to thi cha co truc trac j. Code ngon lam do cay @@!
vao day xem ki nek ban 1stco.blogspot.com

thi ho ban code vay la re~ roi. an them tien dich vu cung chag la bao. may bac cu xem code cua thang SAD killer8x j do ma xem. bua tui mua bi no chem' 1trieu 7. code Vgeek. nghi lai con tuc

code cua duy muoi phải nói quá rẻ. còn tiền service thêm là cái chuyện bt. mấy bạn cứ thử đi sell code thì biết. tự nhiện bán rùi. lâu lâu nhò fix giùm. bộ người ta fix chùa à :D

code cua duy muoi phải nói quá rẻ. còn tiền service thêm là cái chuyện bt. mấy bạn cứ thử đi sell code thì biết. tự nhiện bán rùi. lâu lâu nhò fix giùm. bộ người ta fix chùa à :D
Mí mua hom wa , hom sau nhờ fix chứ lâu lâu cái dề , trong khi con gái thì fix ko còn mí mua thì fix thêm tiền --- ông ko biết thì ko cần nói tốt thê cho hắn đâu

Vậy là code không phân rõ ràng sửa lại là làm tiền thêm nữa @@
Ừ --- việc nói ở đây là chán với cách làm ăn cái gì xíu cung tiên thôi , thực cái đó với mấy ông làm code chả có khó gì , trong khi nhờ chính trên code của ổng bán mí hôm wa ... ai bảo rẻ ừ thì làm ăn dc có tiền coi là rẻ , newbie bước vào thì cũng khó khăn chứ phải đùa .

bac noi chuan
Ừ --- việc nói ở đây là chán với cách làm ăn cái gì xíu cung tiên thôi , thực cái đó với mấy ông làm code chả có khó gì , trong khi nhờ chính trên code của ổng bán mí hôm wa ... ai bảo rẻ ừ thì làm ăn dc có tiền coi là rẻ , newbie bước vào thì cũng khó khăn chứ phải đùa .
bac muon update thi can them phi' la` dung' roi`. Ko thix thi bac cu di mua code cui ma xai`. Gia dat vai~ day'. duymuoi la re nhat ma lai ngon =))

Vậy là code không phân rõ ràng sửa lại là làm tiền thêm nữa @@
ban thu xai code cua SAD killer xem. 1 trieu 7. 1 lan add net =10$. Sua~ logo 10$ . Sai post back sua lai 10$......cai j cug 10$ =))
Chua ke den code sieu xau'. k co quan ly group. k dc cai j ma no sell 1triu7.

sell các loại code off giá phải chăng tùy tâm bạn . loại gì cũng có nhưng phải có site mẫu để mình kiểm tra xem trong kho còn không :D

bac noi chuan

bac muon update thi can them phi' la` dung' roi`. Ko thix thi bac cu di mua code cui ma xai`. Gia dat vai~ day'. duymuoi la re nhat ma lai ngon =))
Bạn là gì của duymuoi ---- mình chỉ thấy hắn fix cho 1 nguoi bạn thì hoàn toàn ko phí --- đến mình thấy ngon mua thì xí cung 10$ roài thì từ từ khác gi thằng kia đung cái là 10$ ..

tóm lại ko bàn với các thím ở trên nữa , mà chỉ nói 2 vấn đề "
1 . Chờ hắn online hỏi 1 số thứ thì chua .
2 . Có lên kêu phân dùm cái banner ra cho rõ thì 10$ .
Các thím chỉ cần nhìn , thím nào ko hỉu ko liên quan ko cần phán . :D

Dạo này duymuoi kêu phân dùm banner ra rõ ràng cùng đoi thêm 200k , mua chính code ổng có xíu vậy cùng đòi thêm $
mình thấy code duymuoi nguyên bản dùng ok mà, con lỗi nhờ fix vẫn ok ,còn muốn update thêm gì thì người mua chịu phí.
như mình dùng nguyên code thì chỉ giá bằng đó, còn muốn thêm như chia các tab baner thành nhiều tab thì 2 bên thảo thuận thôi

Trải qua bao thế hệ dùng code và hiện tại mình thấy code của duymuoi đang là số một chưa code nào qua đâu bạn àh. và gia code đó là quá rẻ rồi đó bạn. Còn các dịch vụ như muốn thêm cái này thêm cái kia thì tất nhiên fải trả phí vì chẳng ai rảnh để ngồi viết cho bạn một khoảng thời gian. Trong database bạn muốn xuất file j ra cũng có hết bạn nhé. Yên tâm mà sài. Ở fần quản trị thì quá perfect. 5 star for code of duymuoi.

bác duy10 có code cho androi full k?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week