[Tư Vấn có thanks]Nên mua Novuo SX 125 hay LX 135 hay AB?????????

vote cho SX RC. Đang dùng con này.
Mua hơn 6tháng rùi mà chạy ngon ơ. Xăng ko tốn mấy. Chạy ít thắng thì trung bình 1lít cũng 50 - 70km. Phun xăng điện tử mà

mua thằng SX đi cậu, dc cái FI
hjx dạo trước cằm con LX đi sg 200k xăng ko đủ
trong khi đó SX 120k
con AB khỏi bàn về cái hao tốn nguyen liệu
80k tới sg mẹ rùi

:m020: sau 1 hồi lang thang trên các forum thì thấy chia ra 2 phe.1 bên ủng hộ AB,.1 bên LX nhưng đa phần nghiêng về LX nên em quyet dịnh mua mợ nó LX 135 hoac SX 125 cho lành, sau này có tiền đổi chiếc khác,tốn xăng 1 tí cũng ko sao vì tiết kiệm xăng mà chạy chậm chạp ì ạch thì cũng ko dc,thôi thì chịu hao tí vậy :m066:
giờ đang ko biet chọn con nào trong 2 con :m020:

trong nam ko mua con xì bo xăng thơm mà đi hả thằng vina mốc ? ko đủ tiền thì vay mầy ấy đại gia JSS quăng cho nó tý mua rồi đem trả mầy sau cũng đc mà hoặc bảo nó chuẩn bị tiền quăng 50 củ vào JSS cùng lãi 25 củ thì cho nó lại 10 củ thôi :D có lợi cả 2 :D

mà ko biết wave rsx 2011 vành đúc phanh đĩa giá bao nhiu nhỉ

cạp mấy tháng với HYIP

:binhsua24: HIYP mà bác cạp dc cũng kinh phết...bao nhieu người kêu lỗ sặc máu...:m131: chắc kinh nghiệm đầy mềnh đây

sao ko tạo cái poll ấy cậu,

nếu bạn góp đủ tưng đấy thì nên xoay chút tiền nữa mua con 125 vì nó được trang bị công nghệ phun xăng điện tử ít tốn xăng,còn nếu đại gia thì chơi lx 135 vì tiền mua con này rẻ mà tiền xăng thì quá lớn.đi đường HN thì hơn 20 km 1 lít,tháng nếu đi làm + đi chơi tán gái thì tầm gần củ tiền xăng đó!

ước gì được làm thằng em của bác :binhsua46:

em h vẫn đi xe đạp, không biết bao h mới lên được xe máy :binhsua32:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom