Suggest Tư vấn giải đáp các vấn đề về PP- Free nha

Uhm , nhưng do bạn send tiền cùng 1 thời điểm từ 3 acc paypal nên có thể dẫn đến bị hold , nếu pp của bạn không dính limit hay yêu cầu gì khác thì cứ chờ nó view thui , kết quả là tiền sẽ dc gửi đi hoặc hoàn lại pp chính chủ (của bạn) .

Uhm , nhưng do bạn send tiền cùng 1 thời điểm từ 3 acc paypal nên có thể dẫn đến bị hold , nếu pp của bạn không dính limit hay yêu cầu gì khác thì cứ chờ nó view thui , kết quả là tiền sẽ dc gửi đi hoặc hoàn lại pp chính chủ (của bạn) .
limit và mình đã gỡ rồi. cho mình hỏi thêm 1 điều nữa, đang trong thời gian vẫn còn open case thì mình có thể Bán $ còn trong balance hay có thể rút về ngân hàng không. có sợ ăn mít tiếp không, nguồn tiền của mình nguồn tiền sạch từ humanatic

limit và mình đã gỡ rồi. cho mình hỏi thêm 1 điều nữa, đang trong thời gian vẫn còn open case thì mình có thể Bán $ còn trong balance hay có thể rút về ngân hàng không. có sợ ăn mít tiếp không, nguồn tiền của mình nguồn tiền sạch từ humanatic
nếu bạn không kẹt vốn thì tốt nhất bạn nên để mọi việc giải quyết xong thì mới sell pp hoặc with bank , còn lúc nó đang open case mà with về bank hoặc đem sell thì mình chưa thử :)
P/s : chờ thêm cao kiến của các bạn khác

Tư vấn giải đáp các vấn đề về PP- Free nha
thớt cho hỏi mua pp add mail xong rồi remote email đó luôn à

nếu e log vào mỗi acc 1 địa chỉ ip hc vào bằng dt thì vẫn ổn bác nhỉ
quan trọng là nguồn tiền bạn nhận, thường thì pp hay limit acc mới nhận tiền, hoặc nhận tiền nguồn không rõ ràng

quan trọng là nguồn tiền bạn nhận, thường thì pp hay limit acc mới nhận tiền, hoặc nhận tiền nguồn không rõ ràng
e vưa mua pp add mail nguồn Yroo .
đã có $ trong đó rồi
Giớ có cần xóa email đó đi không hay phải để thêm 1 thời gian nữa
bác nói rõ e với

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,720
Latest member
Jackiechans21

Most discussed of week