Tư vấn HUD PT4 cá nhân

maconicacz

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
HUD là phần mền khá quan trọng để chơi poker online, mình chơi khá nhiều bàn cùng lúc nên thực sự cần điều chỉnh sao cho thông tin trên HUD đủ để thấy 1 cách nhanh nhất, đỡ rối nhất. Anh em nào có cách gì hay để sắp xếp mấy cái bảng chỉ số thì viết vài dòng bổ sung giúp mình, cám ơn nhiều.
Xin phép hỏi thêm là có cách nào xem được tổng chỉ số cơ bản của mình không, mình mò hoài không ra, nó chỉ hiện thông tin của mình trên cái bàn mình đang chơi thôi ( mình muốn cân bằng các chỉ số của mình ).

HUD mình hiện tại đang để như hình dưới

Bác chơi Fiffty vào phần graph bật Tour -> chọn Fiffty 50 -> chọn Alldate hoặc time muốn xem.
Vào My Report , chọn New report -> Player report -> Finish bên dưới có bảng Report stats , add các chỉ số muốn xem. xong xuôi thì lưu vào cho tiện theo dõi.

cái hud pt4 thì có cái phần làm mờ các chỉ số đấy, tức là khi nào mà di chuột qua cái chỗ chỉ số đấy thì nó mới hiện rõ lên còn không thì nó sẽ mờ gần như không thấy gì và trùng với mầu bàn luôn như thế thì đỡ rối mắt hơn. Còn nếu mà đã chơi nhiều bàn thì tất nhiên chỉ số nó sẽ không thể to như chơi ít bàn được nên cũng đành chịu :D

cái hud pt4 thì có cái phần làm mờ các chỉ số đấy, tức là khi nào mà di chuột qua cái chỗ chỉ số đấy thì nó mới hiện rõ lên còn không thì nó sẽ mờ gần như không thấy gì và trùng với mầu bàn luôn như thế thì đỡ rối mắt hơn. Còn nếu mà đã chơi nhiều bàn thì tất nhiên chỉ số nó sẽ không thể to như chơi ít bàn được nên cũng đành chịu :D

chơi nhiều bàn thì ko thể làm mờ đc bạn ơi, di chuột qua mất 1 khoản thời gian rồi, mình cần sắp xếp sao nhìn sơ qua là ra quyết định ngay.

chơi nhiều bàn thì ko thể làm mờ đc bạn ơi, di chuột qua mất 1 khoản thời gian rồi, mình cần sắp xếp sao nhìn sơ qua là ra quyết định ngay.

thế bác đầu tư cái phần mềm sắp xếp bàn ý đại loại kiểu giả sử bác chơi 20 bàn 1 lúc nhé thì cái phần mềm đấy bạn chỉnh mỗi khi nào 1 bàn có action nó sẽ nhẩy ra 1 chỗ nhất định, bàn tiếp theo có action lại nhẩy tiếp ra 1 chỗ nữa nên tối đa trong 1 thời điểm số bàn hiện ra sẽ ít hơn như thế sẽ to và dễ dàng nhìn chỉ số hơn. Khi nào hết action thì nó lại biến mất.

https://www.tableoptimizer.com/

bác tham khảo nhé, có cái trailer như thế có thể sẽ phù hợp với nhu cầu sử dụng của bác, phần mềm có tính phí thì phải :D

thế bác đầu tư cái phần mềm sắp xếp bàn ý đại loại kiểu giả sử bác chơi 20 bàn 1 lúc nhé thì cái phần mềm đấy bạn chỉnh mỗi khi nào 1 bàn có action nó sẽ nhẩy ra 1 chỗ nhất định, bàn tiếp theo có action lại nhẩy tiếp ra 1 chỗ nữa nên tối đa trong 1 thời điểm số bàn hiện ra sẽ ít hơn như thế sẽ to và dễ dàng nhìn chỉ số hơn. Khi nào hết action thì nó lại biến mất.

https://www.tableoptimizer.com/

bác tham khảo nhé, có cái trailer như thế có thể sẽ phù hợp với nhu cầu sử dụng của bác, phần mềm có tính phí thì phải :D

cái phần mềm này nó còn có tự auto reg tour nữa nên là càng tiện, tối đa bác chơi 20 bàn chẳng hạn nó sẽ reg cho bác đến khi nào 20 bàn thì thôi (thể loại số lượng bàn như nào do mình chỉnh hết), xong 1 tour nó lại tiếp tục reg đến khi nào bác ấn tạm dừng không cho reg nữa thì thôi nên càng đỡ mất thời gian phân tâm để làm mấy cái lặt vặt kia để chỉ tập trung vào chơi thôi

khá hay nhỉ, hình như nó lượt giản luôn cái cửa sổ win, để mình tham khảo thêm

Cái anh đưa sử dụng tên người khác ngại quá. Em mua PT4 hôm sau đó luôn rồi.

cái phần mềm này nó còn có tự auto reg tour nữa nên là càng tiện, tối đa bác chơi 20 bàn chẳng hạn nó sẽ reg cho bác đến khi nào 20 bàn thì thôi (thể loại số lượng bàn như nào do mình chỉnh hết), xong 1 tour nó lại tiếp tục reg đến khi nào bác ấn tạm dừng không cho reg nữa thì thôi nên càng đỡ mất thời gian phân tâm để làm mấy cái lặt vặt kia để chỉ tập trung vào chơi thôi

Đang trải nghiệm TO, khá tiết kiệm không gian màn hình, phê.

nhà giàu tiếc gì con lợn con

Cơ bản là em chưa thực sự tìm hiểu sâu cái PT4, chắc vẫn có nhiều cái hay ho bên trong, với lại em thích cái nhẹ nhàng của phần mềm này.

Mấy anh em tinh mắt xem giùm pro ở dưới sử dụng những cái gì ở các màn hình phụ vậy ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,719
Latest member
giacaphehomnay

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom