[Tư Vấn] làm thế nào để thoát khỏi 1 thằng CDSHT

Mình mới quen gái :binhsua50:
Mới được gái kể nể như sau:
Gái đã từng yêu 1 thằng mà nó ích kỷ ko cho gái FB , YAhoo, nhắn tin thì nó kiểm soát , đứa nào nhắn tin là thằng đó nó gọi điện lại chửi . nói chung là ko được quen đứa con trai nào.:binhsua53:
Gái chịu ko được nói lời chia tay:binhsua47:
mà thằng kia nó bẩn tính các thím ạ, nó ăn ko được thì đạp đổ, còn dọa gái một là theo nó , hai là đừng mơ có 1 gia đình sau này ,nó sẽ cho gái ko dám nhìn mặt ai. :binhsua53:
nghe gái nói thì cái gì thằng này nó cũng dám làm :(
Gái nói với anh trai nó rồi mà anh nó thì toàn đi làm . ko quản được . bạn bè gái cũng chửi nó mà ko ăn thua
các thánh tư vấn xem gái phải làm sao thì mới dứt được thằng bệnh này an toàn:binhsua48:

cắt tờ rym nó đi là xong mà

Vãi, hỡ chuyện là chém giết, dao kéo.
Chém đi rồi nó chém lại cho thương tật, hoặc là vào tù, tiêu tang sự nghiệp vì 1 con girl.

Sao con nhỏ đó ko báo cho gia đình nó?
gái chưa nói với bố mẹ vì :" ko muốn ba mẹ bận tâm . vì đang ko cho 3 chị em ăn học "
1) Sống làm việc theo Hiến pháp và pháp luật: thu thập bằng chứng thằng kia đang xâm phạm quyền tự do cá nhân, đe dọa làm ảnh hưởng đến tinh thần người khác => báo CA, kiện nó ...
2) Hoa Sơn luận kiếm
Thấy ý kiến của bác này có vẻ ổn

chậu nào cây đó, ko tự nhiên mà chúng nó yêu nhau đâu ;))
Với lại thằng kia bảo ko cho cuới chồng : có lẽ nào đã xếp hình và quay phim :binhsua53:

Nói chung kệ cm chúng nó, tự giải quyết. Và knih nghiệm là đừng quen cái con nào mà cặp với các thằng bệnh hoạn, điên khùng và lằng nhằng. Vạ vào thân đấy

Ba mẹ sinh ra nuôi nấng bao nhiêu vất và đừng vì 1 đứa con gái mà làm phụ lòng cha mẹ
XH và quay phim hay chưa thì mình ko biết , cái này cần làm rõ thêm :)
Em cũng đang xoắn ở chỗ nó bệnh hoạn . rủi mà nó chuyển mục tiêu sang chơi mình thì tèo ....

- - - Updated - - -

còn mình xin cảm ơn ý kiến của các bạn khác :binhsua166:

Up,........ lên hóng cao nhân

:binhsua166: xếp hình chắc luôn , đang xếp ngon như con cave bò chịu đếch nỗi nne6 fai CT , tự nhiên giờ sướng ko có cái gi đút vào nên nó ấm ức dọa đấy :binhsua166:

Ấy thím ơi, em bảo giúp là giúp 1 cách thông minh, suy nghĩ. chứ ko phải giúp là phải chém, phải đánh phải tỏ vẻ anh hùng cứu mỹ nhân. kiểu ấy thì gọi là ngu rồi còn gì.
Nhưng nếu bác bảo mặc kệ thì ko đúng tí nào. nếu bạn gái bác gặp thằng thế thì bác mặc kệ đc ko bác? đấy ko phải gọi là sĩ diện bác ạ. có thể bác chưa yêu ai nên bác mới nói thế. Em đang falling in love nên "dịu dàng" lắm ạ =)) :binhsua50:

bạn trẻ này ở 4rum nào ko biết, có vẻ như Voz thì phải, hiểu nhầm ý chứ có ai nói ai đúng ai sai đâu, mà t có bảo bỏ mặc đâu mà bác nói vậy, thớt gặp thằng dở dở khó xử thật, giờ mình nghĩ nếu c quan tâm đến bạn kia thì điều tra luôn đi, như mình thích cái gì cũng phải làm ngay và xong thì thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week