Tư vấn mua chuột

khongsaurang

Legendary
Verified
Reactions
966
MR
4.634
$75.00
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
ae mmo có kinh nghiệm tư vấn cho mình xem mua chuột gì làm mmo thì ngon,mới mua con chuột genis 100k dùng đc vài ngày đã hỏng con lăn rồi,trước cũng mua 1 con chuột nhưng đc mấy bữa lại hỏng chuột trái,chán vì cứ pải đổi chuột mãi

ae mmo có kinh nghiệm tư vấn cho mình xem mua chuột gì làm mmo thì ngon,mới mua con chuột genis 100k dùng đc vài ngày đã hỏng con lăn rồi,trước cũng mua 1 con chuột nhưng đc mấy bữa lại hỏng chuột trái,chán vì cứ pải đổi chuột mãi
giống em , mua con 200k xài 2 hôm hỏng cmn luôn , con chuột MITSU có 30k xài 3 năm rồi giờ chưa hư :)

em cứ tưởng tư vấn mua chuột hamster, chuột nhắt chuột cống gì chứ :p:p:p

mua con newmen model M360 giá vừa hạt dẻ vừa bền mình xài gần 2 năm rồi chưa hiện tượng j :D

bác mua con dell 50k ấy , genius hay mítsumi rất hay hỏng con lăn , dell chắc chắn và bền hơn :D

này chủ thớt "
Razer Introduces Ouroboros"

Mình mua con chuột Logitech mua ở FPT thì đắt hơn chút , bảo hành 3 năm khoảng 240k đến 280k .

Cái đó mình ko biết nữa
Mình mua fpt nó bảo là bảo hành 3 năm , hỏng lăn hay bị dít chuột đc đổi hết , mình thấy an tâm khi đc bảo hành 3 năm mình mua từ tháng 10 năm ngoái đang dùng
Chuột mình là chuột quang, mua trong fpt có đắt hơn khoảng 50k so vs các siệu thị điện máy nhưng FPT thì nó đảm bảo hơn
Lúc đầu mua thì phân vân lắm vì lúc ý chỉ dùng mutsumi nên định tìm em mitsumi dùng cuối cùng lại chuyển Logitech thấy ổn. có rơi mấy lần rồi nhưng vẫn hạ cánh an toàn

Mình giới thiêu cho bạn 1 con phải nói là rất tốt ,rất bền là Logitech G100 , phiên bản mới là G100s . rớt bành bạch vẩn ko hư . chơi game tốt .
Hồi lúc mình mua combo phím + chuôt G100 thì giá ~ 450 ngàn , còn mua lẽ thì con chuột 350 ngàn . G100s mình chưa xài nhưng đắt hơn
Nếu bạn mua chuột mà nhắm đến độ bền thì cứ lựa đồ Logitech rất bền .

PC mình đang sài 6 năm nay, và chỉ dùng 2 con misumi, và hình như 90k thì phải

Chuột fuhlen L102 (rất nhiều nơi bán và không có hàng nhái)
Hiện tại mua con này dung là ngon nhất vừa bền vừa chơi game bắt điểm tốt.
Giá vừa phải các quán game rất chuộng( hình như 125k)
Còn không nên mua 3 cai loại chuọt rẻ tiền của TQ dưới 100k dùng không ra gì đâu chỉ để duyệt wed thôi
Còn Mitsumi giờ không nên mua chỉ có hàng nhái không có hàng chính hãng tại hãng đã không sản xuất nữa từ rất lâu rồi các siêu thị bán chỉ có hàng TQ nhái không có tem của mitsumi mà chỉ có tem của nhà phân phối bảo hành ăn theo sản phẩm hot

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week