Tư vấn mua chuột

mới có vài ngày mà bị hỏng con lăn thì đem ra tiệm đổi con khác đi, có bảo hành mà

Mình xài con 25k đã 2 năm, tem thì mất hết, mà chưa thấy hư, rớt thì chắc hơn chục lần :D. Mình nghĩ mua đồ cũng do 1 phần may mắn nữa :)

Mới order xách tay e này :) Theo quảng cáo là đảm bảo êm 5 triệu lần nhấn, con lăn quay được vài trăm triệu vòng. Full option. Giá cũng mềm :d

Thực sự là bạn lên thử chuột Logitech. Nói về độ bên và độ sướng khi sử dụng thì mình thấy Logitech là ok nhất. Mình đã sử dụng cả chuột dây, chuột ko dây.. và ko c
có gì để chê cả.
- Chuột dây loại rẻ nhất ko nhầm thì là B100 có gần 100k. :D. Dùng cực phê.
- Chuột không dây thì hiện tại mình đang dùng con M215 giá hơn 200k. Con này thì dùng đã lắm.. nhất là khoản pin..dùng 3 năm rồi mà mới thay 5 viên (pin energizer
Mà dùng ko cần phải tắt chuột. :D. Bảo hành 3 năm.. dùng 3 năm rồi ko thấy gì cả..

Thực sự là bạn lên thử chuột Logitech. Nói về độ bên và độ sướng khi sử dụng thì mình thấy Logitech là ok nhất. Mình đã sử dụng cả chuột dây, chuột ko dây.. và ko c
có gì để chê cả.
- Chuột dây loại rẻ nhất ko nhầm thì là B100 có gần 100k. :D. Dùng cực phê.
- Chuột không dây thì hiện tại mình đang dùng con M215 giá hơn 200k. Con này thì dùng đã lắm.. nhất là khoản pin..dùng 3 năm rồi mà mới thay 5 viên (pin energizer
Mà dùng ko cần phải tắt chuột. :D. Bảo hành 3 năm.. dùng 3 năm rồi ko thấy gì cả..
mình thấy trong vienthonga đang bán con chuột logetich 100mr,chắc xúc con này,bảo hành 3 năm liền

ae mmo có kinh nghiệm tư vấn cho mình xem mua chuột gì làm mmo thì ngon,mới mua con chuột genis 100k dùng đc vài ngày đã hỏng con lăn rồi,trước cũng mua 1 con chuột nhưng đc mấy bữa lại hỏng chuột trái,chán vì cứ pải đổi chuột mãi
chuột gennus sao lại nhanh hỏng được, mình mua con 90k xài 3 năm nay vẫn không hề hấn, đánh AOE vẫn cho lũ bạn ăn hành đều :D

chuột gennus sao lại nhanh hỏng được, mình mua con 90k xài 3 năm nay vẫn không hề hấn, đánh AOE vẫn cho lũ bạn ăn hành đều :D
mình ko biết,mới mua hôm 23/10 tại hc mà giờ con lăn đã hỏng rồi.:(

mình ko biết,mới mua hôm 23/10 tại hc mà giờ con lăn đã hỏng rồi.:(
chắc chuột bạn mua là chuột nhà rồi, còn mình là chuột đồng :D

Mình dùng chuột không dây Logitech M325 mua 400k cách đây gần 2 năm rồi, dùng cực mượt và cực tốt, có rớt xuống đất mấy lần không hề gì. Mình dùng nhiều nhưng pin vẫn rất lâu, chuột tự động tắt khi không dùng.

Last edited:
Mình dùng chuột không dây Logitech M325 mua 400k cách đây gần 2 năm rồi, dùng cực mượt và cực tốt, có rớt xuống đất mấy lần không hề gì. Mình dùng nhiều nhưng pin vẫn rất lâu, không bao giờ tắt

Chuẩn luôn cậu. Dùng chuột logitech cực phê luôn. Bàn phím dùng cũng sướng, mình dùng bán phím K320 mà 3 năm rồi chưa phải thay pin..dùng ko bao giờ tắt.:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week