Help Tư vấn mua lap 30tr

thêm ít tiền mua con táo pro đi
Thế ông thấy chị em nào dùng Táo Pro chưa? Thấy chắc có mấy đứa coder với designer chuyên nghiệp xài @@... Khéo mua táo về lại cài mẹ Win lên xài cũng nên :p ... (cái này thớt đang hỏi mua cho 1 em xinh gái nhé)
Chắc mua con Lap chạy Win10 cho nó dân dã, đa năng..

Con gái ko biết chọt chẹt win đồ thì mua Mac đi bác. Vừa sang vừa dễ xài mà năng suất cũng ok. Còn khi nào thím ấy thích chọt chẹt phần mềm hay gì gì thì tính tới mấy em kia

Thế ông thấy chị em nào dùng Táo Pro chưa? Thấy chắc có mấy đứa coder với designer chuyên nghiệp xài @@... Khéo mua táo về lại cài mẹ Win lên xài cũng nên :p ... (cái này thớt đang hỏi mua cho 1 em xinh gái nhé)
nếu là con gái thì theo mình đa phần thích anh Táo hơn các hãng khác :p

Công ty tớ đầy nhưng đúng là bọn thiết kế thì nhiều. Mấy chú cài win lên thì toàn là dân văn phòng, mà công nhận cài win xp thì cứ xài mã chả thấy nó hư cái gì.

nếu là con gái thì theo mình đa phần thích anh Táo hơn các hãng khác :p

Ý ổng là ít đứa xài dòng Pro thôi chứ air thì con gái xài đầy đường

Nói chung phải xem nó thích cái rì :)) còn sinh ra để render là mấy con dell pre vs hp zbook rồi màn đẹp màu chuẩn loa hay card chuyên dụng mutil là chuẩn. Mấy thằng usus msi các kiểu ăn thua rì build kém bm. Dạo này thinkpad về tay lenovo build cũng ọp ẹp.

Mang tiếng làm đồ họa mà dùng mấy con lap Dell, HP, Lenovo vv... thì vứt đi, thêm 1 ít tậu ngay con Táo pro để làm việc.

Mang tiếng làm đồ họa mà dùng mấy con lap Dell, HP, Lenovo vv... thì vứt đi, thêm 1 ít tậu ngay con Táo pro để làm việc.
đấy :D nghe chưa các ông.
Nói chung phải xem nó thích cái rì :)) còn sinh ra để render là mấy con dell pre vs hp zbook rồi màn đẹp màu chuẩn loa hay card chuyên dụng mutil là chuẩn. Mấy thằng usus msi các kiểu ăn thua rì build kém bm. Dạo này thinkpad về tay lenovo build cũng ọp ẹp.
em nói rồi. cứ DELL Pre HP Z mà phan. Build Quality thì khỏi phải bàn.
Sang chảnh thì táo. thế thôi. :D
Bác thớt chắc còn đang lăn tăn.

Mình đc bên HaNoiLab tư vấn cho con này, ae thấy đc ko ?

Dell inspiron 7559 i7-6700HQ/16GB/GTX 960M/4K
Giá bán:

Nhập khẩu trực tiếp: USA

• CPU: Intel Core i7-6700HQ, 2.60 GHz
  • Bộ nhớ: DDR3L, 8 GB + Tặng 8 GB. Đĩa cứng: 1 TB HDD + Tặng SSD 120 GB
  • Màn hình: 15.6 inch(3840*2160),Có cảm ứng.
  • Đồ họa: NVIDIA GTX 960M 4 GB GDDR5, Nvidia
  • Hệ điều hành: Windows 10 Home 64 Bit. Trọng lượng: 2.57Kg
  • Màu sắc: Xám
  • Bảo hành: 12 Tháng

@DoctorXuan check hộ bạn với nào :p

Mình đc bên HaNoiLab tư vấn cho con này, ae thấy đc ko ?

@DoctorXuan check hộ bạn với nào :p
trước ông già có mua con này bản 14inh dùng thấy cứ lởm khởm kiểu méo rì ấy. suốt ngày thấy kêu hỏng. del mua pre thôi nói rồi :D nó build tốt chứ mấy con này render chạy 3D các thứ nhanh tã lắm. bác cứ xem trong máy nhìn cái hệ thống tản nhiệt đã thấy khác bọt rồi :D

Con gái thì dell XPS là được

trước ông già có mua con này bản 14inh dùng thấy cứ lởm khởm kiểu méo rì ấy. suốt ngày thấy kêu hỏng. del mua pre thôi nói rồi :D nó build tốt chứ mấy con này render chạy 3D các thứ nhanh tã lắm. bác cứ xem trong máy nhìn cái hệ thống tản nhiệt đã thấy khác bọt rồi :D

Dòng này lởm lắm, cấu hình mạnh mấy chạy cũng cùi bắp

phí tiền :D
bác dùng cho đồ họa thì chú ý Build Quality
Không tự dưng bọn nó lại chia ra các dòng chuyên dụng như thế :D

Ko phải là cuồng táo. Nhưng nếu bạn thiên về đồ hoạ và Adobe thì cứ macpro mà sử dụng. Vì mac nó tối ưu cho việc đồ hoạ và Adobe mà.

Mấy con này thì sao các bác ơiii :D

http://laptopmart.com.vn/dell-xps-13-9360-core-i5-7200u-8gb-ssd-256gb-13-3-fhd-win10-35003

http://m.nama.com.vn/macbook-pro/ma...uq2za/a-(silver)-(hang-chinh-hang)-d3005.html

http://m.nama.com.vn/macbook-pro-13-inch-retina-mf839-(hang-chinh-hang)-d2526.html

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back