Tư vấn mua laptop chiến mmo

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
Tình hình là hôm bữa bị gian hồ cuỗng mất e Dell nortron 15r n5110
CPU: Intel® Core i5-2450M (2x2.5GHz) Sandytridge Turbo Boot 3.1Ghz (Cache 3MB) - Công nghệ siêu phân luồng
Chipset: Intel HM 67 Express Chipset
Memory: 4GB DDR3 (Bus 1333MHz)
HDD: 750GB SATA
VGA: VGA Nvidia GT-525M with 1GB DDR3
Display: 15.6 inch WXGA LED Display TrueLife
Wireless: 802.11b/g/n+ Bluetooth 3.0
Optical: DVDRW±
Card Reader: 4.1 SD/MMC/MS/MS Pro
LAN: 10/100/1000
Battery: 6 cell (upto 5h)
Weight: 2.2kg
Color: Black
Warranty: 12 tháng
Thông tin thêm: Webcam + Microphone + USB 3.0, HDMI, VGA Out, ExpressCard/34

Nay định mua con mới nhưng do hôm trước sài con Dell thấy sao máy nóng quá ( Nghe t bạn nói mua con Acer pin sài tốt hơn chứ Dell pin nhanh hư) ---->> AE tư vấn giùm giá khoảng 14 --- 17 tr
AE chỉ lun nên mua ở đâu là tốt nhất về giá cả và cả chất lượng . thanks ! everyone:binhsua11:

Last edited by a moderator:
nếu mà muốn không nóng và pin lâu thì ASUS là lựa chọn số 1 đó bạn :D

Upvote 0
của bền tại người. cho nên bác cứ thích chú nào, thấy vừa túi tiền thì lấy chú đó về. Ý kiến này, ý kiến nọ ruốt cuộc ko biết mua em nào. :binhsua07:

Upvote 0
Với tầm tiền đó thì tậu em Dell Vostro cũng được bạn thớt à, rồi bỏ thêm ra khoảng 100k - 500k tùy bạn mua đế tản nhiệt là ok thôi. Dòng Vostro hơi nóng tý nhưng thấy hiệu suất cao và ổn định.

Upvote 0
của bền tại người. cho nên bác cứ thích chú nào, thấy vừa túi tiền thì lấy chú đó về. Ý kiến này, ý kiến nọ ruốt cuộc ko biết mua em nào. :binhsua07:

bạn sai ròi bạn ơi. không bị nóng thì ASUS là số 1 nhá , không tin cứ đi hỏi thử đi, mình sài con ASUS 5 tiếng liên tục mà sờ vào chỉ hơi ấm ấm , còn sài bất cứ con nào khác thì nóng ran hết cả tay

Upvote 0
của bền tại người.

cái này chưa chak đâu cậu ak

bạn sai ròi bạn ơi. không bị nóng thì ASUS là số 1 nhá , không tin cứ đi hỏi thử đi, mình sài con ASUS 5 tiếng liên tục mà sờ vào chỉ hơi ấm ấm , còn sài bất cứ con nào khác thì nóng ran hết cả tay

đồng ý với cậu này............ ASUS vô đối

Upvote 0
Các bạn góp ý mình nên mua ở đâu uy tín khu vực Hồ Chí Minh

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90