tư vấn mua laptop giá dưới 9 triệu có thể treo cả ngày.

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
tư tiêu đề, nhờ anh em mmo tư vấn hộ mình con Lap nào ổn định giá dưới 9 chai có thể treo cả ngày để chiến mmo

nào giờ mình nghĩ chỉ có Del Vostro. không biết các cậu thì sao. ?

dell bây giờ sao chứ hồi 1-2 năm trước mấy đứa bạn mình mua nó như lò lửa

Treo cả ngày thì nên kiếm dòng T41 Lenovo, sắm thêm cái quạt tản nhiệt cho em nó nữa :binhsua57::binhsua57::binhsua57::binhsua57:

mình đang dùng con dell audi A4 cũng cả ngày vẫn ngon lành. có cái đế tản nhiệt :m020: ......

thank các pro. nhờ thêm ý kiến. lên thegioididong.com hoa cả mắt, không biết chọn con nào.

- - - Updated - - -

cho hỏi giá quạt tản nhiệt là bao nhiu vậy các bro ?

theo mình nghĩ nên mua máy bàn đi . Giá 9 triệu mà ngon hơn rất nhiều + treo cả tuần luôn . Tới chủ nhật bấm nút reset cho nó nghĩ mệt 3 phút mở lên chơi cả tuần tiếp
Laptop chỉ dành để di chuyển nhiều chứ ko phải đặt 1 chỗ

hàng dell đi, vừa mát vừa đỡ tốn điện :D

lạy thánh dell mà mát!!! nó là 1 trong những dòng cực nóng đấy!!!

- - - Updated - - -

thank các pro. nhờ thêm ý kiến. lên thegioididong.com hoa cả mắt, không biết chọn con nào.

- - - Updated - - -

cho hỏi giá quạt tản nhiệt là bao nhiu vậy các bro ?

em mua con cooler master có 25k chạy phà phà!!! máy em thuộc hệ hp nên bác biết là thế nào rồi đấy!!! ;))

theo mình nghĩ nên mua máy bàn đi . Giá 9 triệu mà ngon hơn rất nhiều + treo cả tuần luôn . Tới chủ nhật bấm nút reset cho nó nghĩ mệt 3 phút mở lên chơi cả tuần tiếp
Laptop chỉ dành để di chuyển nhiều chứ ko phải treo 1 chỗ

bạn thử thuê nhà trọ mà chơi máy bàn đi :m122: 3.5k/ số điện :m122: ....

Laptop chỉ dành để di chuyển nhiều chứ ko phải treo 1 chỗ
tớ có việc riêng nên đi lại nhiều chỗ lắm. máy bàn thì có rùi. định mua thêm con lap để vợ con xài khi đi theo tớ.

nói chung dell nó nóng thì có nóng nhưng dc cái là bền :m020: ....

lạy thánh dell mà mát!!! nó là 1 trong những dòng cực nóng đấy!!!

- - - Updated - - -

em mua con cooler master có 25k chạy phà phà!!! máy em thuộc hệ hp nên bác biết là thế nào rồi đấy!!! ;))

cho mình xin so hiệu máy của bạn nhé

tớ biết về cấu hình máy. thấy cấu hình của thằng Dell thua của Acer, Asus,, HP mà sao nó mắc quá.

nói chung dell nó nóng thì có nóng nhưng dc cái là bền :m020: ....

vâng ! đồng ý với bạn này, nhưng cái giá 9 triệu mà tìm con Dell ngon hơi khó.

chuẩn đó bác ngày xưa sài 2 máy desktop mẹ nó 1 tháng tiền điện toàn 500-700k/tháng

Mình ko rành tiền điện lắm . Nhưng bt chơi bao lâu lên 1 số bạn ? cái máy nhà mình mở gần 1 tháng rồi chưa tắt em nó toàn ăn nút reset để relax 3 phút mỗi tuần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,696
Latest member
garung38

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week