Request Tư vấn mua paypal

ko phải mua từ 2-3 account, mà là bạn sử dụng 2-3 account, để có gì 1 acc bị limit cần time để resolve thì dùng acc khác giao dịch. Người làm ăn ngại nhất là bị chôn vốn, tránh để tiền cùng 1 acc vì số tiền lớn sẽ dễ bị PP dòm ngó, trước h đã có nhiều ex bị PP hold tiền và chờ giải thích rồi.

bạn mua như này rất mạo hiểm . các tài khoản rất dễ limit bạn lên sử dụng nhiều tài khoản đển nhận . nhận xong sau 1 ngày phải chuyển luôn để tránh mọi rủi ro

Mình cũng muốn mua khoảng 1.600 - 1.700$ để chuyển cho người bạn ở Mỹ.
Lần đầu tiên mình mua nên rất sợ mua lẻ tẻ, mua hẳn 1 lần rồi nhờ người bán chuyển thẳng vô tk của đứa bạn ở Mỹ luôn.
Nếu được thì sau này làm ăn lâu dài.
Anh/chị nào có thì inbox, yahoo : hieudona. Thứ 4 tuần tới (11/09/2013) mình giao dịch.

Mình cũng muốn mua khoảng 1.600 - 1.700$ để chuyển cho người bạn ở Mỹ.
Lần đầu tiên mình mua nên rất sợ mua lẻ tẻ, mua hẳn 1 lần rồi nhờ người bán chuyển thẳng vô tk của đứa bạn ở Mỹ luôn.
Nếu được thì sau này làm ăn lâu dài.
Anh/chị nào có thì inbox, yahoo : hieudona. Thứ 4 tuần tới (11/09/2013) mình giao dịch.
Cái này thì mấy ông offer vào chém đê

Lời khuyên: Mua của người uy tín chia nhỏ ra như bro King đó mỗi lần giao dịch khoảng 100$ hoặc 200$ chia ra giao dịch cách nhau theo thời gian.. Nói chung là mua của người uy tín thì chẳng vấn đề nhưng ko nên chơi 1 cục ngay nếu acc mới :) Mình mua thấy của bro King là an tâm nhất còn những bro khác còn chưa có dịp dùng qua :)

5000 một tháng thì khó nhỉ, mua nhiều dù nguồn tốt cũng dễ dính limit lắm ;)
bác King Sell ngày 200-300$ kìa thì 1 minh bác ấy đủ Cung cấp cho thread rồi:p

1 lời khuyên chân thành cho các bạn mới sử dụng PP nếu làm ăn thì nên fund từ CC chính chủ mà xài , bao nhiu người ra đi rồi theo kiểu thu mua giá rẻ kể cả pro PP cũng đi toong :)

1 lời khuyên chân thành cho các bạn mới sử dụng PP nếu làm ăn thì nên fund từ CC chính chủ mà xài , bao nhiu người ra đi rồi theo kiểu thu mua giá rẻ kể cả pro PP cũng đi toong :)
bro giải thích cụ thể hơn cho mình đc ko. mem mới gà quá ko hiểu ^^

Sẽ có chắc lun thôi ngồi chờ vậy , chủ thớt sẽ có dc 1 kinh nghiệm quý báu khi bước vào MMO:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week