Tư vấn mua smartphone

hunglam

Banned
Reactions
47
MR
0.000
Hiện tại mình Có tầm 5-6M
Muốn sắm 1 em smartphone.

Mục đích: Nghe , gọi, nhắn tin ( cái này chắc smart nào cũng có)
Gọi video ( nên cần cam trước)
Cam sau thì ko cần phải xin lắm. vì chả chụp hình mấy khi, có khi cả năm ko chụp 1 lần. vì đã có 1 em canon rồi.
lướt web, ứng dụng văn phòng, ( 3G wifi càng xin càng tốt, 4G càng ngon)
game ko cần thiết, có chơi thì chỉ chơi mấy game linh tinh thôi,
Kiểu dáng vuông thành sắc cạnh 1 chút,

Thấy mấy em này đẹp quá, mà ko biết vơ em nào
Sony Xperia M

lumia 625
HTC Desire 300

Sony Xperia L C2105

pin trâu bò 1 tý. bền bền 1 tý, vì em có sở thích cầm DT ném người ( chém 1 tý) vì tính ko cẩn thận đâu,

SF nếu cần pin trâu thì hơi khó đấy, đại khái dùng bt 2~3 ngày xạc lần là ok rồi. trong mấy con bạn đưa ra kia thì về kiểu dáng + chất thì mình thấy em HTC hơn cả

chúc thớt mau có dế đẹp ;)

hình như có con casio gì ấy chống nước vs va đập phụ hợp cho bạn ném chuột đấy. các chỉ tiêu khác không biết có đầy đủ không =))

Em nói thẳng bác tích thêm 1-2 củ nữa mua LG Gk còn hơn khối mấy cái đống này! Mà phải xài đến 2 năm nữa mới gọi là tầm trung! Còn nói thẳng hàng Sony vs HTC chỉ được cái đắt! :)

Em nói thẳng bác tích thêm 1-2 củ nữa mua LG Gk còn hơn khối mấy cái đống này! Mà phải xài đến 2 năm nữa mới gọi là tầm trung! Còn nói thẳng hàng Sony vs HTC chỉ được cái đắt! :)

Chuẩn này mình nghèo nên chỉ toàn xài LG thôi.:D

Hiện tại mình Có tầm 5-6M
Muốn sắm 1 em smartphone.

Mục đích: Nghe , gọi, nhắn tin ( cái này chắc smart nào cũng có)
Gọi video ( nên cần cam trước)
Cam sau thì ko cần phải xin lắm. vì chả chụp hình mấy khi, có khi cả năm ko chụp 1 lần. vì đã có 1 em canon rồi.
lướt web, ứng dụng văn phòng, ( 3G wifi càng xin càng tốt, 4G càng ngon)
game ko cần thiết, có chơi thì chỉ chơi mấy game linh tinh thôi,
Kiểu dáng vuông thành sắc cạnh 1 chút,

Thấy mấy em này đẹp quá, mà ko biết vơ em nào
Sony Xperia M

lumia 625
HTC Desire 300

Sony Xperia L C2105

pin trâu bò 1 tý. bền bền 1 tý, vì em có sở thích cầm DT ném người ( chém 1 tý) vì tính ko cẩn thận đâu,
Mua cái IOs zề chiến offer :)

LG Gk đâu có hành chính hãnh đâu, chỉ có sách tay thôi, mà mình ớn hành sách tay lắm. các bác tư vẫn cho trong tầm 5-6M thôi.. chứ con GK gần 8 M, thêm 2M nữa phải khác thôi.

Mình ko chiến off, mà gét OS

Hazi , với dạng đó thì kiếm Lumina wp mà xài , cam đẹp , pin bền , ứng dụng đủ xài .Mokia thì bên đủ hiểu. Giờ android nhan nhản , cầm cái wp nhìn nó lạ lạ..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week