[tư vấn] Nhờ anh em tư vấn kiểu tóc hộ em cái ^^!

Nếu như bạn thành tâm muốn biết
thì tôi đây sẵn lòng trả lời
Mình sẽ chỉ bạn 1 kiểu tóc
thật là
thời trang
cá tính
năng động
trẻ trung
lịch lãm
hợp với mọi khuôn mặt
cắt 2 bên ngắn vừa chạm lổ tai, chừa tóc dầy, mái khoảng đến chân mày, xài wax chảy vuốt xéo qua 1 bên, hứa vs bạn là bạn bao hot luôn

Kiểu này đi thớt ơi. ;))

Kiểu này thế nào bạn :))

đùa chút thôi mình thấy tóc bạn mềm và mượt lại còn ngắn nữa nên để tóc vậy là đẹp rồi. như ảnh thứ 2 ý, muốn tạo kiểu khác thì nên để dài thêm chút nữa sẽ dễ dàng tạo hình hơn.

Không phải xúc phạm chứ ảnh 1 bạn trông như ông mổ lợn chỗ mình =))

Không phải xúc phạm chứ ảnh 1 bạn trông như ông mổ lợn chỗ mình =))

Mình lập topic này để nhờ các bạn tư vấn dùm kiểu tóc. Bạn không giúp mình thì đừng nói như thế nhé.

Nếu như có bạn ở gần mình. Mình đảm bảo bạn còn 1 cái răng ăn cháo gà nào tớ mới sợ đấy. Bạn vô duyên và mất lịch vừa phải thôi.

tớ xấu, uk tớ biết đấy. But tớ cố tình chụp ảnh 1 để cho các bạn nhìn thấy khuôn mặt của mình tròn, thì dễ dàng tư vấn hơn.....

Xin lỗi bạn, bạn đẹp bao nhiêu mà nói mình như thế.... Cậu nên cẩn thận và xem xét thử có đụng chạm ai rồi hả comment nhé.

Một con người rất mất lịch sự và thiếu văn hóa giao tiếp....

Để tóc đinh đi cậu, đảm bảo nhìn men cực kì, tớ là con gái tớ cũng thích :binhsua07:

sorry, ko có ý gì đâu, cơ mà vẫn buồn cười quá để tớ cười nốt :m146:

cạo cọ tới tết mọc dài ra ăn tết là vừa :m003:

sorry, ko có ý gì đâu, cơ mà vẫn buồn cười quá để tớ cười nốt :m146:

Xin lỗi bạn nhe. Những người như cậu thì có mà vào rừng để chơi & nói chuyện với thú rừng ấy. Loại như cậu ra ngoài xã hội bị ăn tán là chuyện thường...

Sẽ không comment nào về cậu nữa. Vì cậu chả đủ tư cách để tớ chữi thêm một lời nào nữa đâu nhé.... tội nghiệp !!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week