Tư vấn reg acc Paypal khác khi đã có 1 acc bị limit 180

phucloud

Junior
Reactions
24
MR
0.000
tình hình là mình có 1 acc paypal bị limit 180 day, mình định tạo 1 acc khác
khi tạo mình reset modem, clear cookie với cache thì có sợ bị limit nữa không các bác :(

thichlachoi

Pre-verified
Reactions
69
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
tình hình là mình có 1 acc paypal bị limit 180 day, mình định tạo 1 acc khác
khi tạo mình reset modem, clear cookie với cache thì có sợ bị limit nữa không các bác :(
không sao đâu bác . em bị limit mà vẫn cứ tạo ầm ầm đấy thôi . chỉ cần đừng chuyễn tiền trên máy đó nữa là được . lúc chuyễn tiền thì nên ra net hoạc mượn máy bạn đễ chuyễn và lưu ý rằng . nếu chuyễn ngoài net thì lần sau bạn vẫn phải ra net đễ chuyễn .

ptcidol

Senior
Reactions
151
MR
0.016
Ip động thì cũng cùng class khó qua, phải đổi được IP + máy phải cài lại hệ điều hành (không ghost)

thông tin thì trùng tên được nhưng địa chỉ không được trùng :)

không sao đâu bác . em bị limit mà vẫn cứ tạo ầm ầm đấy thôi . chỉ cần đừng chuyễn tiền trên máy đó nữa là được . lúc chuyễn tiền thì nên ra net hoạc mượn máy bạn đễ chuyễn và lưu ý rằng . nếu chuyễn ngoài net thì lần sau bạn vẫn phải ra net đễ chuyễn .
nghĩa là ko login trên máy của mình hay là sao hả bạn, lúc chuyển tiền hay login phải vào bằng máy khác hả

nghĩa là ko login trên máy của mình hay là sao hả bạn, lúc chuyển tiền hay login phải vào bằng máy khác hả
login trên máy mình luôn nhé . nhưng lúc login thì nhớ dùng trình duyệt ẫn . k cần phải fake Ip nhưng khi chuyễn tiền về 1 acc thì nên ra net làm.

nexttime

Junior
Reactions
70
MR
0.030
chiến thoải mái đi bạn lúc trước mình có 1 acc Unver bị limit điều kiện gỡ limit tương đối dễ nhưng mình k gỡ, và mình tạo tài khoản khác k xóa lịch sử trang web gì hết và đăng ký acc khác và vẫn xài đến giờ tháng nào cũng rút về Bank ầm ầm :D

cnn1269

Banned
Reactions
109
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Xóa sạch sẽ cookies, history. change ip
Hạn chế trùng info nhé.
đừng login vào acc limit nữa.
:)

Announcements