Tư vấn truyện tranh !!

edit : Thiết tướng tung hoàng , tần tầm ký

truyện tranh thì mình là Thánh rồi, đủ thể loại luôn :oops:

Vài web để cậu tự vào tìm truyện theo ý nhé:

hamtruyen.com
comicvn.net
goccay.vn
dpmanga.net
blogtruyen.com
vuidoctruyen.com
dammetruyen.com
tuoithodudoi.com
horrorfc.net
izmanga.net

Nói chung là tưng đây web là khá đủ các thể loại (mỗi web phát triển riêng 1 vài bộ truyện khác nhau) . Chúc bạn tìm đc truyện yêu thích.

Mình thì đang cai truyện đây, mỗi ngày mất 1h coi truyện tranh , tốn thời gian vl , mà mãi ko cai đc :(
2-3 trang truyện khá lớn là
manga24h.com
vechai.info
truyentranhtuan.com
mà không đưa vào
thiếu sót :D

2-3 trang truyện khá lớn là
manga24h.com
vechai.info
truyentranhtuan.com
mà không đưa vào
thiếu sót :D

vechai thì chuyên đi leech truyện của các site khác mang về (các site trong list của mình)
truyentranhtuan thì chỉ dịch 1,2 bộ truyện đã kịp tiến độ bản gốc (1,2 tuần mới có 1 chap mới, và có liên kết với hamtruyen nên là 2 site đăng cùng nhau)
manga24h.com cũng chỉ dịch 1,2 đầu truyện ,còn chủ yếu là leech từ các site khác mang về (các site có trong list mình và có liên kết với hamtruyen nên là 2 site đăng cùng nhau)

Nên là mình ko cho vào trong list vì 1 số site này cũng chỉ có các truyện tương tự như trong list kia. Và 1 số site thì truyện tranh dành cho con gái nhiều hơn.

Mình còn 1 đống site lớn nữa nhưng ko cho vào list vì các lí do đó chẳng hạn như : vnsharing.net ,.. :)

Có 1 vài site dịch riêng lẻ 1,2 bộ truyện đã drop mình ko cho vào vì chủ thread là người mới nên có cho vào cũng phải đọc từ chap 1 còn các site này thì dịch từ chap drop :D
VD như akatmesu:
http://share2uvn.com/akumetsu/

vechai thì chuyên đi leech truyện của các site khác mang về (các site trong list của mình)
truyentranhtuan thì chỉ dịch 1,2 bộ truyện đã kịp tiến độ bản gốc (1,2 tuần mới có 1 chap mới, và có liên kết với hamtruyen nên là 2 site đăng cùng nhau)
manga24h.com cũng chỉ dịch 1,2 đầu truyện ,còn chủ yếu là leech từ các site khác mang về (các site có trong list mình và có liên kết với hamtruyen nên là 2 site đăng cùng nhau)

Nên là mình ko cho vào trong list vì 1 số site này cũng chỉ có các truyện tương tự như trong list kia. Và 1 số site thì truyện tranh dành cho con gái nhiều hơn.

Mình còn 1 đống site lớn nữa nhưng ko cho vào list vì các lí do đó chẳng hạn như : vnsharing.net ,.. :)

Có 1 vài site dịch riêng lẻ 1,2 bộ truyện đã drop mình ko cho vào vì chủ thread là người mới nên có cho vào cũng phải đọc từ chap 1 còn các site này thì dịch từ chap drop :D
VD như akatmesu:
http://share2uvn.com/akumetsu/
Bác này đỉnh vãi
cả ngày mình ngồi đọc truyện mà chịu mấy vđề này :D

củ cải và kim chi

doraemon :confused: asari đó là tất cả tuổi thơ của em về truyện tranh mà đọc lại vẫn thấy hay :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back