Tư vấn xăm trổ. :D

mailam

Senior
Reactions
425
MR
0.000
Số là đang tính đi xăm cái hình gì gì nhỏ nhỏ đó vào bắp tay mà cũng chưa rõ về cái này lắm. GIờ mới đang bắt đầu tìm hiểu. Bạn nào ở HN biết chỗ nào xăm đẹp mà an toàn, rổ giá hợp lý tý thì tư vấn mình với. Đang tính xăm cái này. :D

Xăm làm gì rồi lại hối hận!

mmo toàn người hiền lành không xăm trổ nên không biết đâu :binhsua01:

Nói chung đừng nên xăm gì hết. Hàng tỉ người xăm rồi muốn xóa mà không được kìa. Vui tí thì mua hình về mà dán lên.

xăm con thỏ đi cho nó men and máu....

xăm con gà mái dầu hoặc chim cút . Hoặc thích ăn con gì xăm con đấy :binhsua85::binhsua85:

Không nên xăm . Tôi ngày trước đi nghĩa vụ , cũng ham hố theo các thánh trong đó xăm , giờ thấy hối hận bởi có một lần có việc vội , kiếm xe ôm để đi thì lão xe ôm vừa dòm thấy cái hình xăm ở cánh tay trái tôi liền từ chối chở ngay lập tức mà không cần lời giải thích.:binhsua27::binhsua27:

Xăm rồi về gìà da nhăn nheo ... rồi nhìn vào hình xăm chắc đẹp lắm . Tuy xăm ko xấu nhưng mà người Vn đa số ko thích . thì mình ko nên dính vòa
Lở sau này bạn gái dắt về nhà bị gia đình nó kỳ thị rồi ức

Last edited by a moderator:
Bạn chủ thớt xăm xong, nhớ chụp lên cho anh em chiêm ngưỡng nha, mình cũng thích xăm, nhưng vì điều kiện chưa cho phép nên chưa thể xăm được :)

Muốn xăm hình cón tró lên ngực cho nó oách mà ko biết xăm ở đâu

h này ai xâm hình này nữa bạn, 3D cho máu

Xăm 3D độc hại lắm , trong mực xăm có chất gây hại cho cơ thể . Cứ truyền thống mực Tàu là ổn .

Announcements

Forum statistics

Threads
420,987
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back