Ask Tuần đầu chơi PTU, phải công nhận là gian nan

Petrov110

Newbie
Reactions
24
MR
0.000
Tình hình là sau 1 tuần đầu tiên tìm hiểu các bài viết, kinh nghiệm và các tools thì em thấy kết quả vẫn chưa được khả quan, trung bình chỉ $0.5/day. Không hiểu các bro kiếm kiểu gì mà được vài chục $/ngày, thật là khủng khiếp! Bro nào nhận tớ làm đệ tử đi :D

Đây là thằng fileserve: (Filesonic mới chơi đc 1 ngày nên ko tính)

Kiên trì nhưng phải có phương pháp và chút "mẹo", đang cần mẹo từ các bro!

chĩ càng nhiều thì càng nát các bro ptu không muốn cái ptu này nát ra đâu còn mấy người lập hội này hội nọ chĩ vì đồng tiền mà không nghĩ đến tương lai cũa ptu. họ chĩ biết bãn thân cũa họ sao cho kiếm nhiều tiền thôi
tự tìm hĩu hay hơn nha bạn

tại đang mất time để lọc forum, portal, rồi reg nick. Thỉnh thoảng auto post vài quả nhìn cho thích mắt rồi để đấy ấy mà.
Ai biết làm 1 portal như thế nào ko?

---------- Post added at 01:31 PM ---------- Previous post was at 01:24 PM ----------

bác nokia chơi toàn movie với 3x thì phải :D hehe
Truyền em chút kinh nghiệm với !

em thì mất 10 ngày vừa làm vừa chơi đạt min 5usd/day . post tay thôi nhé , 5 forum thôi, chả có mp4 gì cả , về sau thì dùng đến mp4 để nâng cao thu nhập

HF này

Oron này: 20usd/day luôn ;))

Chà, nếu mới làm mà bạn làm được như thế thì khá quá! Ráng lên là bằng pro ngay.
@capnamhip: Bao72 cậu có proof ORON thì up cho anh em xem với! :D:D. Xem ra ORON ngon ghê!

tại đang mất time để lọc forum, portal, rồi reg nick. Thỉnh thoảng auto post vài quả nhìn cho thích mắt rồi để đấy ấy mà.
Ai biết làm 1 portal như thế nào ko?

---------- Post added at 01:31 PM ---------- Previous post was at 01:24 PM ----------

bác nokia chơi toàn movie với 3x thì phải :D hehe
Truyền em chút kinh nghiệm với !
ấy ấy cái này thì vợ con rồi nên chơi nhá;))

mình là ref hội anh tutu - Kai siêu nhân . các bạn vào Group cho vui
nhận sư phụ đệ tử gì chứ ;))

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

show tiếp ngày thứ 5 cho các bạn trẻ thêm nghị lực
chắc 1 tuần là tròn MIN PAY :D

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

yêu cầu chủ thớt sửa tên topic đi " Tuần đầu gặp gỡ PTU là niềm hạnh phúc cả đời em " :))
mình cũng mới chơi được 5 ngày thằng host cùi bắp này thôi , chả có auto autieec gì cả

mình là ref hội anh tutu - Kai siêu nhân . các bạn vào Group cho vui
nhận sư phụ đệ tử gì chứ ;))

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

show tiếp ngày thứ 5 cho các bạn trẻ thêm nghị lực
chắc 1 tuần là tròn MIN PAY :D

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

yêu cầu chủ thớt sửa tên topic đi " Tuần đầu gặp gỡ PTU là niềm hạnh phúc cả đời em " :))
mình cũng mới chơi được 5 ngày thằng host cùi bắp này thôi , chả có auto autieec gì cả
bác add yahoo shaynewardqn cho em hỏi cách chơi ptu được ko bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week