Got Paid TubeExposure Topic - Kiếm vài $ 1 ngày (Payment update)

chưa gì các pác đã đòi mua vps chiến, nói vps mèo miết gì đó 5$/tháng, vào xem thì lại để 5$/tuần, đúng là k biết đâu mà lường =))
Đúng là ko biết bạn đã đọc hết hay chưa, ở đó chưa update. PM bạn mèo nha, 5$/tháng. Chưa gì đã nói vậy rùi.

đã ref cho OnlyTheWord rồi nhé
Ah cái này auto có cần đăng nhập acc youtube vào phần youtube setting ko nhỉ ? đăng nhập vào có nhiều điểm hơn ko biết
OnlyTheWord cho mình cái YH! để tiện liên lạc nhé

đã ref cho OnlyTheWord rồi nhé
Ah cái này auto có cần đăng nhập acc youtube vào phần youtube setting ko nhỉ ? đăng nhập vào có nhiều điểm hơn ko biết
OnlyTheWord cho mình cái YH! để tiện liên lạc nhé
Sắp tới sẽ có cậu à. Thx nha.

nếu treo = ip VN thì kiếm đc ít tiền hơn đúng ko bác , lúc reg thì reg ip vn , treo = ip khác như Us dc k

có cần đăng nhập youtube ko nhỉ
Hiện tại thì chưa cậu ạ, khi nào có site sẽ thông báo
nếu treo = ip VN thì kiếm đc ít tiền hơn đúng ko bác , lúc reg thì reg ip vn , treo = ip khác như Us dc k
Vẫn vậy cậu à. Có xem đâu chỉ cắm auto thôi mà:D IP nào cũng đc. Đã thử 2 ip us và vn vẫn pay đều:)

cho mình hỏi chút 2 acc trên 2 máy nhưng chung 1 đường mạng có đc ko vậy?

Mình vẫn nghi ngờ nó vì lấy $ ở đâu ra mà nhiều thế để trả cho mem. Vagex thuộc google nên mới chắc chắn, cao gấp 2 lần vagex, site nhìn quá đơn giản

các bác kia treo cái gì mà lên nhanh thế em cắm được 1h rồi mà lên có 500 point ah

Mình vẫn nghi ngờ nó vì lấy $ ở đâu ra mà nhiều thế để trả cho mem. Vagex thuộc google nên mới chắc chắn, cao gấp 2 lần vagex, site nhìn quá đơn giản
:D Cứ thử đi. Đã nhận pr00f 2 lần rồi đấy. Nó có scam cũng chả sao:"> . Biết đâu nó live lâu lại hối hận

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back