Got Paid TubeExposure Topic - Kiếm vài $ 1 ngày (Payment update)

tại mình mới chơi nên phải cẩn thận chứ , lỡ chơi 1 tháng đã đời rồi không nhận được gì thì chết mất :binhsua09:
Hok xạo ng việt nam nha:"> Payment pr00f trong 4 ngày vì hăng tuyển ref. Ko ref thì +10 ngày là đc

cái này ko có VPS có chơi được không mấy bác . Nếu chơi được thì khoảng nhiêu $ 1 ngày , có kém khi có VPS nhiều lắm ko ?
ko kém gì hết, cao bao nhiều đc bấy nhiêu. Giao động khoảng 0.8$=> 1$ 1 ngày /24 h nha. 1 tháng nếu cắm máy cũng đc 30$.

cai nay` pay co can` pp ver hem, mjnh hem co pp ver

ko kém gì hết, cao bao nhiều đc bấy nhiêu. Giao động khoảng 0.8$=> 1$ 1 ngày /24 h nha. 1 tháng nếu cắm máy cũng đc 30$.
Bác trả lời rõ chút đc ko . Có nghĩa là ko có VPS vẫn chơi đc phải ko bác ? nếu thế thì mua VPS để làm gì ? để cắm được nhiều acc ah ?

Mọi ngừoi ai pro cho hỏi nếu có VPS 1 ngày dc nhiu ? 10h/1 day nhé

Bác trả lời rõ chút đc ko . Có nghĩa là ko có VPS vẫn chơi đc phải ko bác ? nếu thế thì mua VPS để làm gì ? để cắm được nhiều acc ah ?
KO, ko cần vps vẫn chơi đc. Mua vps để treo 24/24=> lãi nhiều so với 5$/month ban đầu. 1 vps đc 1 acc, nhiều vps thì nhiều acc thui.

thì có VPS bạn đỡ phải chạy trên máy mình, mà nó chạy 24/24. mới đọc cái hướng dẫn có phải là điều khiển Vps qua remote desktop ko nhỉ

KO, ko cần vps vẫn chơi đc. Mua vps để treo 24/24=> lãi nhiều so với 5$/month ban đầu. 1 vps đc 1 acc, nhiều vps thì nhiều acc thui.
Ah cái VPS có nghĩa là máy chủ ảo nếu cài nó vào máy thì khi mình tắt máy tính đi ngủ thì nó vẫn tự động chạy trên cái VPS đó như kiểu là đang có máy tính hoạt động phải ko bác . Em ko hiểu mấy vụ này nên thắc mắc hơi nhiều bác thông cảm

Ah cái VPS có nghĩa là máy chủ ảo nếu cài nó vào máy thì khi mình tắt máy tính đi ngủ thì nó vẫn tự động chạy trên cái VPS đó như kiểu là đang có máy tính hoạt động phải ko bác . Em ko hiểu mấy vụ này nên thắc mắc hơi nhiều bác thông cảm
Đúng ùi bạn. HOk có chi

trời đến giờ mới hiểu đựoc VPS.mình cứ tửong có VPS thì đựơc thêm thu nhâp thanks mọi ngừoi ko biết thanks ai giờ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week